What's new

Kỷ niệm chinh phục đỉnh núi Kinabalu 4095 m ở Malaysia!

tôi xin phép chia sẻ 1 chút về chuyến đi chinh phục đỉnh Kinabalu 30/4 vừa rồi!
Chuyến đi này rất ấn tượng, rất tốn sức và rất tự hào :)!!!
Núi Kinabalu là 1 trong số núi cao nhất Đông Nam Á với đỉnh cao nhất tên là Low's Peak 4095 m!Hành trình chinh phục đỉnh mất 2 ngày 1 đêm với khoảnh khắc tuyệt vời nhất là được đón binh mình lúc 5.30 sáng ở trên đỉnh cao nhất!

Mình cũng đang lên kế hoạch cho chuyến đi này. Tìm được người đã từng chinh phục đỉnh núi cao nhất ĐNA này như bạn thì mừng lắm! Nhờ bạn cho mình thêm thông tin về các kinh nghiệm nên và không nên cho chuyến đi này.
Cảm ơn bạn trước!

Đoàn chinh phục Chư Yang Sin sẽ chinh phục Kinabalu vào ngày 17/4/2010. Chúng tôi đã có vé máy bay chỉ chờ giờ G để lên đường thôi.
Bạn cho chúng tôi thêm thông tin về Kinabalu nhé, thanks(wait)

Bên mình có traclog & POIs cho con garmin..nếu bác tý chuột cần thì pm nhé

Đoàn chinh phục Chư Yang Sin sẽ chinh phục Kinabalu vào ngày 17/4/2010. Chúng tôi đã có vé máy bay chỉ chờ giờ G để lên đường thôi.
Bạn cho chúng tôi thêm thông tin về Kinabalu nhé, thanks(wait)

đúng m là ômai ở ttvn, m không surf "phượt" thường xuyên ):D bây giờ mới thấy có người comment ở topic của m ))))!thanks nhé!
Nếu ai cần thêm thông tin thì m lúc nào cũng sẵn sàng!

wow.chị omaicay giỏi ghê.^^.em gặp chị hôm đi trekking Tam Đảo với nhà Fanjuly đó.Chị leo núi rất giỏi.Leo kinabalu dài hơn leo fanxiphan không chị?em cũng thèm chinh phục kinabalu quá.*^^*

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back