What's new

Làm áo đồng phục diễn đàn

Dustize

Phượt thủ
Chào các bác,
Tình hình là tớ thấy diễn đàn mình hoạt động rất sôi nổi và đông thành viên.
Sao mình ko làm một cái mẫu áo cho các thành viên nhỉ? Để mọi người ngoài cái khăn rằn còn có điểm khác để nhận diện nhau nữa :D
Mình có góp ý là làm một cuộc thi để thiết kế, rồi bà con và BQT bầu chọn mình thống nhất kiểu áo.
Ý kiến của em nó có gì sai thì mong BQT tha cho nhá ;)

Chào các bác,
Tình hình là tớ thấy diễn đàn mình hoạt động rất sôi nổi và đông thành viên.
Sao mình ko làm một cái mẫu áo cho các thành viên nhỉ? Để mọi người ngoài cái khăn rằn còn có điểm khác để nhận diện nhau nữa :D
Mình có góp ý là làm một cuộc thi để thiết kế, rồi bà con và BQT bầu chọn mình thống nhất kiểu áo.
Ý kiến của em nó có gì sai thì mong BQT tha cho nhá ;)

tớ ủng hộ 2 tay, còn 2 chân thì ko (2 chân còn để phượt)

Cảm ơn ý kiến của bác! Trong thời gian tới, BDH sẽ bàn kỹ thêm về việc này và thông báo lại cho các thành viên.

Tớ cũng nhất trí phải có áo riêng cho dân phuot để dễ nhận biết nhau trên các nẻo đường. Khi mặc đồng phục cũng thấy tự hào là công dân phượt lắm chứ. Như bên otofun có cả logo riêng cho dân xế in trên xe để nhận biết, rất hay.

Hiện tại thì BĐH chưa có ý kiến gì về điều này. Tôi nghĩ hiện tại ai yêu quý Phượt, chỉ cần sử dụng Logo của Phượt, và thêm được địa chỉ www.phuot.com thì tốt lắm rồi.

Không cần phải gò bó bắt buộc điều gì, như các bạn đoàn Xuyên Việt đã làm là điều rất đáng trân trọng. Nếu các bạn ở Đà Nẵng đã làm, cũng rất mong được nhìn thấy tác phẩm của các bạn. Nhiều màu sắc cũng không sao, thậm chí mỗi người một màu cũng vui mắt, chỉ cần có cái Logo là đủ nhận ra nhau rồi.

Hí hí, cũng hơi tự hào tí là cái Logo do tớ vẽ cũng đã được nhiều bạn biết đến hơn. !! ;)

Last edited:
anh em xem áo ;))

attachment.php

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back