What's new

[Chia sẻ] Lang thang Tây Nguyên

Em vừa có chuyến đi Tây Nguyên dài ngày , xin post mấy tấm ảnh chia sẻ với các bác về nhưng nơi đã đi qua

Đèo lò xo trên đường HCM (beer)

Rừng Tây Nguyên đã chết
( chụp cái ảnh này xong tui bẩu chú lâm tặc hạ luôn cái cây chết khô đằng xa để bảo đảm bản quyền tác giả :)) )

Còn đây là đi xe giữa một đàn Bươm Bướm :D

Còn đây là xương một loài động vật để nấu cao :D mà tui được chào mua trong đó ;)

Chạm trán lâm tặc trên đường 14C

Chời ơi, cái thớt gỗ to đến thế kia kìa.
Đúng thật, ai cũng bảo đi TN nhanh ko hết... TN.
Đau thật. Thác cũng sắp hết nước rồi, thành thủy điện hết rồi...
Nhà, voi.... cũng sáp hết rồi...

Hôm rồi đọc báo thấy mấy con voi chết xác bị phân hóa nhanh một cách đán nghi ngờ. Nhưng chả hiểu giám định của mình làm ăn ra sao mà mãi ko phát hiện ra các nguyen nhân làm cho mấy con voi chết như vậy.

Các bác lưu ý 8/11 /2009 ở TP Pleiku tổ chức lễ hội cồng chiêng Tây Nguyên cực kỳ hoành tá tràng , đợt đó chắc chắn tui lại có mẹt trong đó để chụp ảnh và vô thăm anh iem Biên Phòng Gia Lai , tranh thủ nhậu nhẹt sống gấp trước khi thăng thiên :D . Bác nào có ý định xin mời sắp xếp thời gian , tổ chức đàn đúm lại cùng đi cho vui (beer)

bác Sơn bọ ơi, nếu đi thì chi phí khoảng bn vậy? đó là vấn đề đầu tiên cần giải quyết mà :D

Rừng già đón khách Thủ Đô thật đơn sơ giản dị , thịt xiên que le nướng trên than hồng nhắm với rượu vodka CCCP , cá sông Pô Cô nấu canh với lá bứa chua húp cho giã rượu (beer) :LL =))

Nguy cơ là có vài bác BP mất sao

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back