What's new

Lê la đất Lào - Thịt bằm, sườn nướng, rượu lá - Tắm đường - cụ nào máu không

Status
Not open for further replies.
Lê la đất Lào - Thịt bằm, sườn nướng, rượu lá - Tắm đường - cụ nào máu không

Chả có cung với tuyến gì cả, cung với tuyến năm nào chả chạy, mãi cũng chán rồi, em chỉ định đi đến đâu hay đến đó thôi, dự kiến là khoảng 9/4 đi, đến khoảng 13/4 đến vientiena, lang thang ở đó 1 hoặc 2 ngày, chúc Tết mấy người bạn, nhậu nhẹt rồi về, khoảng 17-18/4 thì về đến nhà

Có cụ nào thích thì vào đây bàn lùi nhé

Chả có cung với tuyến gì cả, cung với tuyến năm nào chả chạy, mãi cũng chán rồi, em chỉ định đi đến đâu hay đến đó thôi, dự kiến là khoảng 9/4 đi, đến khoảng 13/4 đến vientiena, lang thang ở đó 1 hoặc 2 ngày, chúc Tết mấy người bạn, nhậu nhẹt rồi về, khoảng 17-18/4 thì về đến nhà

Có cụ nào thích thì vào đây bàn lùi nhé

Hình như đây là đợt Tết té nước ở Lào? Bác đi bằng phương tiện gì vậy? :)

anh bận hết ngày 12, chán thế. Bọn bên kia cũng đang rủ đi mà ko đi được.

Cho biết tổng thiệt hại đi Kận :D tiện thể nghỉ vài ngày cái :D

Last edited:
Chà chà!

Đi Lào cũng vui lắm đấy, nếu đến Viên Chăn mà ngồi bờ sông Mekong uống rượu với lẩu cá sông thì tuyệt vời luôn. Mà đặc biệt Lào có bia chai rất ngon nhé.

Nếu muốn sưu tầm rượu thì phải đi xa xa 1 chút, tới vùng mà hiện nay ban ngày là ta chiếm, ban đêm là phỉ chiếm, ở đó có rượu rất ngon, rất đặc biệt đấy.

Đã sang đến Viên Chăn rồi, sao ko chạy qua Thái Lan chơi luôn (đi gần thì Nọng Khai ngay bên kia sông, đi xa thì Bu Đong, cách 40km). Theo tôi bạn nên đi theo xe ô tô tại cổng ĐSQ Lào, rất tiện.

Chúc chuyến đi vui vẻ nhé.

Last edited by a moderator:
Chả nhẽ lại Lào nữa?

Cái vùng mà ngày ta - đêm địch là ở đâu thế bạn caibang99?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back