What's new

Leo Phanxipan 30/4/2010 version XXX

Status
Not open for further replies.
Xin chào cả nhà
Mình là newbie với 4rum và cũng với Sapa city, đang có ý định leo Phan vào dịp nghỉ lễ 30.4. Do các group lập trước đã khóa danh sách và đoàn có quân số cũng khá đông, nên mình tạo group này với mong muốn thành lập đoàn 1 từ 10-15 người.
Hành trình cũng same với đoàn của socnau_lilac
qoute :
Lộ trình:
Ngày khởi hành (29/04): 08pm có mặt tại ga Trần Quý Cáp. Khởi hành đi Lào Cai.
Ngày 1 (30/04): 05am tới ga Lào Cai, xe đón về Sapa. Ăn sáng, thay đổi tư trang chuẩn bị lên núi.
9.30am: Có mặt tại Trạm Tôn, làm thủ tục vào rừng.
Ăn trưa tại 2200m. Ăn tối và nghỉ đêm tại 2800m.
Ngày 2 (01/05): Xuất phát lên đỉnh lúc 7h sáng. Có mặt trên đỉnh lúc 12h trưa. Ăn trưa và trở về 2200m. Nghỉ đêm tại 2200m.
Ngày 3 (02/05): Hân hoan chiến thắng trở về Sapa. Ăn trưa. Nghỉ ngơi và khởi hành về Lào Cai lúc 17h chiều. Ăn tối tại Lào Cai. Lên tàu về Hà Nội. Kết thúc chương trình.

Về chi tiết sẽ họp bàn trong buổi offline gần nhất
Hiện đoàn đã có 5 nam (Hà nội, Hải Phòng). Có bạn nào muốn tham gia thì đăng kí với mình sớm nhé, do thời gian không còn nhiều. Kinh phí (dự trù 1,5-1,7 mil) phụ thuộc vào số member sau khi chốt danh sách.
25/3 sẽ chốt danh sách, 26 offline
tùy theo đội hình, số lượng member và thời gian chốt ds + offline cũng như kinh phí sẽ thay đổi ^^ (có thể số lượng ít hơn và thời gian sớm hơn)

YM : wit_eyes
Cell : 0986 602 436
email : [email protected]

Welcome (c)

Nhóm anh xuất phát từ HG nên ko cần chuyển tiền vé trước. Hẹn gặp a thứ 7 này, lúc đó anh đóng tiền cho 3mem trên đó sau. Em sẽ thông báo lại giờ tàu đến Lào Cai, a chủ động sắp xếp thời gian của nhóm trên đó cho kịp với time của cả đoàn nhé

OK Hưng, mình sẽ chủ động để mọi chuyện được thuận lợi.

Còn đăng ký thêm được nữa không cả nhà ơi, bọn mình có 4 người, Hà Nội. Nếu được thì muốn gia nhập luôn đỡ phải thành lập 1 đoàn mới.

Tình hình đông mem quá nhỉ, vậy ai chuyển khoản muộn coi như loại luôn :))

ưu tiên thành viên nam nhé, nhiều hot girl quá, chăm sóc k chu đáo các gỉl bắt đền thì nguy

có 1 số thay đổi mình phải mở rông limit lên 20 thành viên.
Không nhận thêm mem nữ nữa nhé, và mình sẽ chốt danh sách dựa trên số lượng Mem đóng tiền trong ngày hôm nay, vì tình hình vé rất căng rồi
Giờ bạn nào đăng kí thì đến đóng tiền hoặc chuyển khoản luôn cho mình.Mình rất tiếc nếu bạn nào không kịp chuyển $, mong các bạn hết sức thông cảm!

hí hí, vừa uống cafe với bác lúc trưa, may quá, chắc mình là mem nữ cuối cùng lọt vào đoàn...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,077
190,393
Latest member
Vumaianh123
Back