What's new

Lời cảm ơn của Gia đình Chu Hồng Đăng (Cheetah On Chase, dang8777...)

Re: Lời cảm ơn của Gia đình Chu Hồng Đăng (Cheetah On Chase, dang8777...)

dù chưa 1 lần gặp mặt nhưng hy vọng anh sẽ vẫn tiếp tục chinh phục những cung đường mới ở 1 nơi khác. R.I.P

Thật đau buồn nhưng biết làm sao tránh được. Tạm biệt Đăng Già nhé!

Tâm nguyện của anh đã được anh em ở nhà hoàn thành rồi anh nhé !!!

https://www.phuot.vn/threads/105601...-khu-vực-phía-Bắc-của-BTC?p=963439#post963439

Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Hôm nay em mới có thời gian viết lời cảm ơn đến tất cả các nhà tài trợ. Rất xin lỗi vì sự chậm trễ này nhưng vì ngày hôm qua, BTC mới nhận được hết tất cả các quà của các nhà tài trợ tập kết lại để gửi trao giải thưởng cho các bạn trong chương trình sinh nhật Phượt lên 7 - Nung chảy suối Hai tổ chức ngày 17 - 18/8/2013 vừa qua

Thay mặt Ban Tổ Chức, em rất cảm ơn các nhà tài trợ đã gửi quà góp vui cùng chương trình tại Suối Hai:.

Cảm ơn nhà tài trợ Lốp Gai Địa Hình - Anh Đăng, người đàn anh phượt thủ với tâm nguyện vẫn dành lại quà cho chương trình, ước nguyện của anh, ngày hôm qua BTC đã cho người nhận lốp gai địa hình từ người tiếp quản, để hoàn thành tâm nguyện của anh. Thay mặt BTC, em mong rằng những món quà của anh, dành cho các bạn đạt giải trong trò chơi sẽ luôn bon bon trên đường, vượt qua mọi khó khăn, địa hình để luôn nhớ về anh, một người anh đáng kính. Một lần nữa, rất cảm ơn anh và những người tiếp quản anh thực hiện nốt tâm nguyện của anh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back