What's new

Lời cảm ơn - Tổng kết thu chi chương trình "Thương nhớ Đồng Văn" - trang 3

Re: Danh sách tài trợ chương trình Triển lãm ảnh "Thương nhớ Đồng Văn"

Cám ơn anh Tuấn Audio đã tham gia chương trình và ủng hộ 500K bằng tiền mặt ngay tại Tuyên Quang.

Re: Danh sách tài trợ chương trình Triển lãm ảnh "Thương nhớ Đồng Văn"

Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả các anh chị em và bạn bè đã chung tay góp sức để Triển lãm Ảnh "Thương nhớ Đồng Văn" được tổ chức thành công tốt đẹp!

Mình xin tổng kết danh sách những người đã ủng hộ tiền mặt cho chương trình:

1. Dreamalone (T): 600K
2. Titibiti (P): 500K
3. Medi (P): 500K
4. Bad (P): 500K
5. hachi8 (P): 200K
6. Eo ơi (P): 1.000K
7. mihtua (P): 500K
8. chuoichuoiwa (T): 300K
9. cheviet (P): 300K
10. minhhai78(P): 12.000K
11. Ngọc Báu (F19): 1.000K
12. nguoilangbat (P): 500K
13. Ghost2k (T): 500K
14. Đấu giá bộ nồi Primus (box DL - TTVN): 1.100K
15. tichuot (P): 400K
16. songtunu (T): 250K
17. Likemoon (P): 200K
18. Lonely Rebel (P): 300K
19. Greenline (P): 500K
20. Codet HN (P): 250K
21. Kiara (P): 1.000K
22. nuamua (P): 500K
23. Biettoikhong (P): 1.000K
24. Diễn đàn Phượt: 5.184K
25. Black & friends: 2.000K
26. Gianker: 1.000K
27. Nhóm từ thiện của chipchina (T): 1.000K
28. ThuyT2: 500K
29. Kẹo Bạc Hà (P): 300K
30. Prado1986 (P): 1.000K
31. Nhóm Taybac Group: 2.000K
32. Anh Tuấn Audio: 500K
33. 1 bạn giấu tên (P): 500K

Tổng số tiền: 37.884.000đ.

Báo cáo thu chi sẽ gửi đến mọi người trong thời gian sớm nhất. Tks for all!!!!!!!!

Re: Trân trọng cảm ơn các nhà tài trợ của "Thương nhớ Đồng Văn"

Để làm nên một "Thương nhớ Đồng Văn" ấn tượng và nhiều cảm xúc đến thế, cá nhân tớ và những người làm chương trình xin được gửi lời CẢM ƠN TRÂN TRỌNG NHẤT đến tất cả các bạn, mỗi người đã ủng hộ cho "Thương nhớ Đồng Văn" theo cách riêng của mình.

Cho đến hôm nay, tớ vẫn cảm thấy run rẩy, và vẫn không biết bằng cách nào, giấc mơ về một Triển lãm Ảnh ở Phiên chợ Đồng Văn ĐÃ thành công ngoài sức tưởng tượng và mong đợi. Kết quả ấy là nỗ lực của biết bao người.

Cảm ơn một đêm tháng 10 buốt giá trên thềm khách sạn Cao nguyên đá, giấc mơ đã được gọi tên...

Cảm ơn Windy, Medi, Gianker đã ủng hộ từ khi ý tưởng mới chỉ bay qua đĩa gà rang muối ở Linh Đàm. Rất tiếc Gianker đã không thể cùng tham dự triển lãm sau những nỗ lực kêu gọi ủng hộ ảnh từ các bạn bè. Rất may vẫn còn có Windy ở lại và đồng hành đến tận phút cuối, từ nỗ lực chọn ảnh, chuẩn bị giá gỗ, tài trợ toàn bộ tiền mua thanh gỗ và lúc nào cũng hốt hoảng với phương án vận chuyển "chở củi về rừng" và với chuyện làm thế nào chở được 200 bức ảnh lên Đồng Văn. Rất may đã có thêm Phúc từ quán trà chém gió ở Thanh Xuân, có thêm anh Thọ - tay thợ mộc đột nhiên có mặt ở Đồng Văn. Cám ơn Kdbubu đã cùng chọn ảnh, khăng khăng làm duy nhất một cái backdrop độc quyền khiến cho cái đứa đội mũ sắt trở thành bia ném phi tiêu trên sân khấu Đồng Văn. Sợ quá!!! (Nhưng mà thích)

Cảm ơn CVN đã ủng hộ và hậu thuẫn hết mình bằng quyết định tài trợ máy in và giấy in ảnh trực tiếp cho bà con Đồng Văn. Đã thay mặt anh chị em làm việc với ban quản lý CVĐC Toàn cầu Cao nguyên đá, đứng mũi chịu sào trong quan hệ với chính quyền, chỉ tiếc không chịu mặc comple đeo cà vạt như thỏa thuận. Và lúc nước sôi lửa bỏng toàn thì rút êm để tớ ở lại làm "bạn rượu" với cán bộ Giang. Cũng rất cảm ơn anh và diễn đàn Phượt.vn đã ủng hộ tài chính chương trình. Tiền thì đếm được, những những niềm vui mà tiền đem lại thì thật khó có thể lượng hóa và gọi tên.

Cảm ơn Last Walkman với sức trẻ và khả năng "quần hùng tụ nghĩa" trên Box Du lịch thật đáng khâm phục. Một tay lo từ in ảnh đến tổ chức cho anh chị em các nhóm kết nối và lên đường, tổ chức các hoạt động trong và ngoài chương trình trọn vẹn, thổi ngọn lửa nhiệt thành vào tất cả các thành viên ... Là Favourite lặng thầm và chăm chỉ, là Lê Phương Lan Hương chu đáo và nhiệt tình, là Chipchian chân thành và xông xáo … Là rất nhiều những gương mặt khác, những cái nick khác … mà chúng ta chỉ kịp nhìn nhau, trao cho nhau một nụ cười, chưa kịp uống chung một chén rượu hay chụp chung một bức hình … nhưng tất cả các bạn đã có mặt ở chợ cổ ngày hôm đó, chung một nỗi niềm thương nhớ của dân đi …

Cảm ơn chị Thủy Ong đã chung sức gom ảnh từ nhiều tay máy khác nhau, cám ơn các tác giả ảnh đã gửi tác phẩm cho chương trình, và chúng tớ có thể tự hào nói với các bạn rằng, chúng tớ đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trao trả lại bức ảnh cho chủ nhân.

Cảm ơn Virgo ATM đã hoàn thành xuất sắc nhiệm kỳ giám đốc tài chính của “Thương nhớ Đồng Văn”, điều phối tiệc tùng giữa nội bộ anh chị em và tiệc giao lưu với đồng bào suôn sẻ và không để xảy ra sự cố gì. (Thực ra có một vài sự cố be bé nhưng bà này bà ấy dập sạch :D)

Cảm ơn nhà tài trợ MinhHai78, cảm ơn bạn Taycuphach (Hanoilens) đã tạo điều kiện cho chương trình chuẩn bị 200 món quà vô giá dành tặng đồng bào cao nguyên đá. Cảm ơn nhiều nhóm đi và các cá nhân đã ủng hộ tài chính cho chương trình. Sự ủng hộ của các bạn, đã làm nên điều đặc biệt của “Thương nhớ Đồng Văn” mà như tớ được biết, sau khi chúng ta rút đi vào chiều Chủ nhật, đến sáng thứ 2, khắp thị trấn, người ta vẫn nói về phiên chợ của ngày hôm qua.

Cảm ơn nhé, cám ơn các bạn - những người bạn của Đồng Văn :*

(Tôi vẫn tự hỏi mình, đến khi nào lại có “Thương nhớ Đồng Văn” 2 ?)

Last edited:

Và đặc biệt cảm ơn TÍM, người đã đưa hơi thở, đã đập nhịp tim đầu tiên, để từ đó mọi người cùng hòa chung nhiệt huyết của mình theo, để có một Thương Nhớ Đồng Văn.

Em gửi bảng tổng kết các khoản chi cho Triển lãm Ảnh "Thương nhớ Đồng Văn"

attachment.php

attachment.php

Như vậy số tiền còn lại là: 5.133.000đ.

Re: Lời cảm ơn - Tổng kết thu chi chương trình "Thương nhớ Đồng Văn" - trang 3

Sau Triển lãm ảnh “Thương nhớ Đồng Văn”, BTC quyết định in thêm một số ảnh tặng các cá nhân, tổ chức đã giúp đỡ để chương trình thành công tốt đẹp, cụ thể là:

1 ảnh 35*55 tặng anh Tân - BQL CVĐC TC CNĐ
2 ảnh 35*55 tặng Dung - Phòng VH huyện ĐV
1 ảnh 35*55 tặng anh Tinh - Phòng VH huyện
1 ảnh 35*55 tặng chị Phó GĐ phòng VH huyện

1 ảnh 90*38 tặng Công an huyện
1 ảnh 50*75 tặng UBND thị trấn ĐV - anh Đức
1 ảnh 50*75 tặng trường Lũng Phình tiểu học
1 ảnh 50*75 tặng trường Lũng Phình trung học

1 ảnh 2400*1200 tặng anh Giang - PGĐ BQL CVĐC TC CNĐ

Tổng số tiền in thêm ảnh là: 2.260K

Như vậy tính đến thời điểm này, Quỹ còn lại: 2.873.000đ.

Re: Lời cảm ơn - Tổng kết thu chi chương trình "Thương nhớ Đồng Văn" - trang 3

Bạn Virgo có thể Zip các ảnh đợt vừa rồi và Upload lên chỗ nào đó cho tớ hay bạn nào muốn lưu được không. Tớ chụp ảnh ứ được đẹp, nên toàn xem ảnh người khác chụp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back