What's new

[Chia sẻ] Lúc này cần đổ xăng, nhưng vẫn phải ăn

Chào anh, chuyến đi xe đạp của em vừa rồi là 2 tháng. Có thể anh đi Bắc rồi về lại SG mà em vẫn chưa về tới SG nhá. ;)

Last edited:
Chào anh, chuyến đi xe đạp của em vừa rồi là 2 tuần. Có thể anh đi Bắc rồi về lại SG mà em vẫn chưa về tới SG nhá. ;)

Lại đi đâu tiếp vậy em ? anh chắc qua tháng 10 mới về lại SG , em có ra lại ngoài bắc ko hay đi miền trong ?

Lại đi đâu tiếp vậy em ? anh chắc qua tháng 10 mới về lại SG , em có ra lại ngoài bắc ko hay đi miền trong ?

E chưa có dự định đi miệt Bắc. E sẽ đi tiếp miệt trong. Tháng 10 em còn ở SG mà :).
Chúc anh đi vui khỏe

Chờ mãi không thấy bài mới của anh Tùng, chắc là gặp món ngon ở đâu, mải mê quá nên quên post bài mới hay sao vậy anh? Mấy bữa nay em để cái thread này liên tục trên máy tính, lâu lâu nhấn F5 mà không thấy gì mới, thấy thiếu thiếu, hehe.
Cám ơn anh đã review rất chi tiết các chuyến đi của mình, từ những bài viết của anh em thấy mình biết thêm nhiều điều lắm.

Thông cảm, là không phải lúc nào anh cũng lên mạng được. Rồi đôi lúc anh cũng mệt, cố gắng ngồi ôm máy lại ngồi ngủ gục, :)
a, mà bài viết của anh, anh đã chuyển qua lại topic, Không Đổ Xăng Mà Chỉ Cần Ăn.
cám ơn em đã theo giõi

Dạ, em đã qua topic bên kia, xem từ đầu, tới giờ là hơn 40 trang rồi, ghiền luôn. Chắc phải xem từ từ nó mới ngấm, có người đi, chụp ảnh, ghi chép lại như anh, thật là tuyệt. Cám ơn anh Tùng và chúc anh luôn vững chân, vững bụng trên mọi con đường ạ.

Đang lúc lên đèo, oh núi gì trọc lóc thế kia???

ô hô, hết rừng rồi, khỏi cần bảo vệ nữa.

ko nhịn cười đc trc' câu này :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back