What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - 2011

Re: Thông Tin Nhóm PKM và Hồ Sơ Thành Viên

Welcome các bạn, xem lịch trình và có dịp off thì nên tham gia nghen ^^, trước lạ sau quen mà ^^ đừng ngại :D

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật các thành viên sinh tháng 11 [trang 04]

@ ALL: Chúc mừng SN các bạn tháng 1 nhé. Chúc các bạn thêm 1 tuổi phượt đầy thú vị. :D
@ Buonho: "lắm đám cưới và nhiều đám thôi nôi" ==> quá đúng!!! Buồn quá! Haizzzz....

Re: Lịch OFFLINE và Lịch Trình Dự Tính năm 2011

Hôm nay trời mưa, vậy buổi off dời lại qua tối thứ 5 ngày 1/12 nhé các bạn ^^,

Hix, bận việc đến 2h chiều 10 tháng 12 mới có mặt ở saigon, liệu có cơ hội nào tham gia được vụ offline nào của phượt sài thành tuần 02 tháng 12 không cả nhà ơi?

Hix, bận việc đến 2h chiều 10 tháng 12 mới có mặt ở saigon, liệu có cơ hội nào tham gia được vụ offline nào của phượt sài thành tuần 02 tháng 12 không cả nhà ơi?

Có chứ, theo mình thì bạn cứ sắp xếp thời gian của bạn cho chuẩn, rùi lên đây thông báo cho mọi người, thế là xong. Tuần nào cũng có off ét mấy lần ấy chứ, các buổi tối thứ 3 hay thứ 5 hàng tuần ^^,

Chuyến MTL thế nào rồi cả nhà?
Báo cáo bác là chuyến đi rất thành công, vì lần đầu mọi người trong đoàn đi cung này nên mọi người thoải mái tâm lý, nghĩ là đi tới đâu hay tới đó, và ngay lúc xuất phát, đã đi 1 lối mà mọi người trước chưa đi, vì thế, chỉ đc khoảng 1/2 đường là quay về, nhưng mà... cà đoàn phát hiện ra 1 điều vô cùng lý thú... sẽ chia sẻ trong hồi ức nay mai thôi bác ah

Các bác đón xem nha

Re: Thông Tin Nhóm PKM và Hồ Sơ Thành Viên

Các bạn mới, hẹn gặp các bạn trong các buổi off nha ^^,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back