What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: PKM: Tám không mệt mỏi..

Nhanh nhất và dễ chạy một chút, không cần nhớ đường thì không có vì đi Vũng tàu bằng xe máy có 4 đường thôi.

Hiện giờ đường dễ nhớ nhất lại đang làm khúc từ Ngã 3 Vũng Tàu tới Long Thành, do đó đi chậm, bụi, ổ gà và nguy hiểm..

Đường thứ 2 là đường qua Phà Cát Lái, nhanh, có sửa nhưng ngắn và cũng ổn rồi, nhưng mà khó nhớ vì quẹo qua quẹo lại khá nhiều.

Đường thứ 3 là đường Tàu cánh ngầm, nhanh nhất, an toàn nhất, mắc nhất. Ra bến tàu cánh ngầm, mua vé và tới tận Vũng tàu

Đường thứ 4 là đường không sửa, nhưng xa, đó là đi lên tới Giấu Dây, Tân Phong rồi theo QL56 về Vũng Tàu.

Cuối cùng thì thấy qua Phà là ổn nhất thôi, em chạy thì cứ chạy theo người phía trước hoặc thấy đường nào nhiều người đi, có xe lớn.. thì đi theo, vừa đi vừa hỏi :D

Tks anh, nghe anh chỉ đường mà cũng đuối quá hỉ.. Hay anh có đi ko :)) em làm xế chở anh đi chung, anh ngồi sau chỉ đường...
Chạy theo mà lỡ người ta đi sai đường là chết em hà, em chỉ có time 1 ngày vừa đi vừa về thôi...

@Gấu: ờ phải, đi mình ơn chi, kêu pác nào ở đây làm xế cho gấu nè.
Treo giải thưởng cho ai xung phong chở gấu đi VT, giải sẽ do nhà gấu công bố sau khi xế lộ diện.
Hông 888999 nữa, đi làm đây!

@Gấu: ờ phải, đi mình ơn chi, kêu pác nào ở đây làm xế cho gấu nè.
Treo giải thưởng cho ai xung phong chở gấu đi VT, giải sẽ do nhà gấu công bố sau khi xế lộ diện.
Hông 888999 nữa, đi làm đây!

:| Thôi thôi đừng làm em áy náy, em đi việc riêng mà..
Mà sao Ngựa đi làm trễ thế hở> :T:T:T làm giám đốc có khác haha =)) =))

Chào mọi người! Hell đã hoàn tất chuyến đi và mới về đến SG lúc 9h25' ngày 24/8/2010 ....
Vì tình hình áp thấp nhiệt đới và ảnh hưởng bão khu vực miền Bắc mưa gió quá nên chả ngắm cảnh được nên kết thúc chuyến hành trình tại HN.
Xa bà con lâu quá nhớ gì đâu ah, hôm nào phải nhậu thôi.....
May quá, chỉ sợ anh Hell bị kẹt bão ở Nghệ An.
Mừng anh dzìa Sì Gòn ^_^

@ all : hỏi một tý, nếu đi và về từ Nha TRang - BMT bằng đèo Phượng Hoàng lúc sáng sớm trong 1 ngày kịp hem ???
Thanks

Kịp, nhưng đi vậy mệt lắm, chiều mùa này mưa, cũng căng lắm đó em.

Heo đã về. Heo Đã về kìa bao ánh xuân về tràn lan mênh mông.
Welcome come back Hell. :D

Heo đã về. Heo Đã về kìa bao ánh xuân về tràn lan mênh mông.
Welcome come back Hell. :D

Sáng sớm đọc chớp nhoáng thấy giống heo quay + bánh bao ấy nhở =)) hì hì sorry bác Heo chả là mấy nay ko có đạm đông vật nên nghe thấy tên bác là liên tuởng ngay ;)

Sáng sớm đọc chớp nhoáng thấy giống heo quay + bánh bao ấy nhở =)) hì hì sorry bác Heo chả là mấy nay ko có đạm đông vật nên nghe thấy tên bác là liên tuởng ngay ;)

Hừ đúng là đã ham ngủ còn ham ăn, chỉ tưởng tượng liên tưởng ăn uống là giỏi :T:T:T:T.

Hừ đúng là đã ham ngủ còn ham ăn, chỉ tưởng tượng liên tưởng ăn uống là giỏi :T:T:T:T.

Đè mi là vô địch trong nhà PKM mà, cầm đầu ngủ không mệt mà :D

Tks anh, nghe anh chỉ đường mà cũng đuối quá hỉ.. Hay anh có đi ko :)) em làm xế chở anh đi chung, anh ngồi sau chỉ đường...
Chạy theo mà lỡ người ta đi sai đường là chết em hà, em chỉ có time 1 ngày vừa đi vừa về thôi...

Chừng nào đi :D
Ngày thường anh đi làm rồi ^^,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,364
190,550
Latest member
thietbinas
Back