What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Hì, đi tới đâu bão tan đến đó và vừa đi là bão lại tới [đọc báo thấy triều cường đang lên cao ở Phú Yên, Bình Thuận íh]

Re: Rủ rê offline và Thông tin offline

Báo cáo các bác em đã có mặt tại SG sau chuyến xuyên Việt gần 1 tháng.Tối thứ 3 ngày 26/10 mọi người ra Bệt off và thưởng thức quà miền Trung của em nhé. Khuyến cáo : ăn vào dễ bị đờ cu :))

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Ôi có người đi xe máy ah!E đang dòm ngó đây!Nếu đi e sẽ làm xế.Còn suy tính nên chưa dám ném đá!Mà e thường nổi hứng vào giờ chót mà!

Last edited:
Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Muốn tới ngày đi quá à
Hix
Hem biết có hoa dã quỳ nở chưa ha chị ?:D

Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Cảm ơn chi tiết của bạn viet_tour nhiều :D

Hẹn gặp bạn trong chuyến hành trình ^^,

Re: Chung tay góp sức giúp đồng bào Miền Trung

Để anh chuyển quà hỗ trợ miền Trung chuyến này nha bà con

Cụ thể là thứ 5, 6,7, CN từ ngày 28-31/10 đoàn XV sẽ đi ngang các tỉnh từ Quảng Trị tới Thanh Hóa. Nếu là nhu yếu phẩm thì bây giờ nên mua gạo tặng bà con vùng lũ là tốt nhất.

Anh đang ở Đà Nẵng và Huế.

@ anh Kuden, em cám ơn anh nhé, em sẽ liên lạc với anh và chị Như ah.
@ Sutu : mì gói, thực phẩm, quần áo...đều được hết Sutu ơi, nhưng thực phẩm mình chú ý cái nào dễ vận chuyển và không bị hư hỏng trong quá trình và đến tay người dân miền Trung. Riêng quần áo mình nghĩ chắc phải dành ra một buổi để lọc lại, nếu cái nào quá cũ hoặc bị rách (vô tình thôi) thì mình loại ra, chứ để đến tay bà con đồ cũ quá cũng không nên.
Ý kiến của mình nhé.
Thanks Sutu nhiều.

Chị ơi, tình hình là bên nhóm đi Pleiku cũng có gom quần áo cũ, và mọi người cũng chủ trương gom đại trà nên em nghĩ quần áo người lớn cũng khá nhìu đó...Và mọi người cũng sẽ có ngày để phân loại ra. Vậy thì có thể sẽ chia ra để giúp đỡ đồng bào Miền Trung lun í ah.

Về mặt nhu yếu phẩm thì em nghĩ nếu Deny đi ra vào khoảng thời gian đó thì có thể chuyển tiền ra để Deny mua ngoài đó và tặng bà con vùng lũ luôn cho tiện

Quần áo thì Buonho liên lạc với Tranuy nhé, hiện tại nhóm từ thiện bên GĐTT của anh đang có nhiều quần áo đã phân loại và có thể thực hiện 1 chuyến đi hỗ trợ đó.
Anh đã gọi rồi, hiện tại quần áo rất nhiều, làm sao chuyển đi là được. ^^,

Ai sắp xếp công việc để đi từ thứ 5 tới CN được nào? Nếu đi được thì anh xin kinh phí thuê xe cho đi luôn, Có thể là xe 45 chỗ mà tụi anh hay đi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back