What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

@ Buon ho: Buon ho ơi, dọn giường cho anh Deny kìa, chị đã chuẫn bị xong .....roi mây rùi, em Buon ho muốn cây roi bằng mây thuần chất VN hay muốn cây roi mây có bọc kẽm sợi bên ngoài???

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Đà Lạt tuyệt quá, nhưng cứ nghĩ đến việc phải leo lên cái xe CLC là chóng hết cả mặt, ko đủ can đảm rùi!

Re: Quỹ và các vấn đề liên quan

Mình mới tham gia (hơi bị ngố) và cũng muốn đóng góp ủng hộ miền trung và tiền quỹ.
Các bạn cho mình biết Thứ 3 mấy giờ ở cà phê Bệt vậy?

Re: Quỹ và các vấn đề liên quan

À quên, mình gởi xe ở đâu vậy các bạn?

Mình mới tham gia (hơi bị ngố) và cũng muốn đóng góp ủng hộ miền trung và tiền quỹ.
Các bạn cho mình biết Thứ 3 mấy giờ ở cà phê Bệt vậy?

Gửi xe Tổng cục thống kê (Hàn Thuyên), nhà Văn hóa thanh niên, Diamond,...hoặc để lên lề, cạnh chỗ off (Chịu khó canh chừng công an)

Thường of lúc 19h00 tối thứ Ba hàng tuần,...

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Đà Lạt tuyệt quá, nhưng cứ nghĩ đến việc phải leo lên cái xe CLC là chóng hết cả mặt, ko đủ can đảm rùi!
Vậy thử leo lên cái xe CLT xem sao:)) Đùa tí, nếu đi xe CLC nên đặt vé ghế phía trước gần chỗ pác tài càng tốt vì sẽ ít bị dằn xốc hơn ngồi phía sau. Và khi lên xe, nên tranh thủ nhắm mắt ngủ cũng sẽ ít mệt hơn. Nếu sợ say xe, ra tiệm thuốc tây hỏi có thuốc liền :D

Last edited:

@ chị Nini : cái dây bọc kẽm ấy chị ah, em sẽ trét thêm bột mắt mèo và muốt ớt trên đó , cái nào ra cái đó nhá..nhá...nhá hô hô hô

Quán này thì nhìn xuống bến xe Phương Trang và thấy toàn tp Đà Lạt ( Nghĩa nhóm 722 giới thiệu rất hay .. )

Không phải quán này anh ơi, bến xe trên ảnh là bến xe của TP. Đà Lạt (xe Mai Linh đậu bến này) và nhìn quán có vẻ hơi sang trọng, quán em nói trông có vẻ bình dân lắm :D

Úi úi! Bác deny dc 2 bà xã chăm sóc tận tình quá nhỉ.... Chắc 2 bx nghĩ bác ngồi xe nhiều bị chai mông nên mat-xa mông cho đấy.

Ta nói....Tàn Ác cũng là 1 cá tính thú vị ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back