What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

he he, nghe tin tuấn đá về luôn, anh cũng buồn, đi chung với chú mấy chuyến thật anh em mình cũng có duyên ^^

hẹn gặp chú nhiều nhiều ở HN nhé

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Muốn tới ngày đi quá à
Hix
Hem biết có hoa dã quỳ nở chưa ha chị ?:D

Hoa Dã quỳ nở rồi, em ạh nhưng chưa rộ,....Chắc sau chuyến Gia Lai về hoa sẽ nhiều hơn,....

Ôi có người đi xe máy ah!E đang dòm ngó đây!Nếu đi e sẽ làm xế.Còn suy tính nên chưa dám ném đá!Mà e thường nổi hứng vào giờ chót mà!

Làm xế cho chị nhé, nhưng nhớ đừng bỏ chị giữa đường áh :)) :)) Just kidding.......

Tiện tay bê luôn 1 số thông tin về các nơi có nhiều hoa dã Quỳ ở Đà Lạt để tham khảo cho lộ trình chuyến đi :)

ở Đà Lạt bạn có thể đi hết đường Hoàng Diệu, có rất nhiều hoa cúc quỳ, có 1 con dốc đất nhỏ, 2 bên cũng toàn cúc quỳ rất thích hợp để chụp ảnh chân dung, hoặc bạn lên sân bay Cam Ly cũng rợp hoa cúc quỳ luôn.

Từ Ninh Thuận theo đèo Ngọan Mục đi Đà Lạt có rất nhiều hoa dã quỳ, khi bắt đầu vào đèo Sông Pha là đã có rồi sau đó tới chợ Đơn Dương rẻ phải theo hướng đèo D'ran về Đà Lạt cũng có rất nhiều hoa này.

Hôm trước mình đi Lâm Hà thấy rất nhiều hoa Dã Quỳ ở hai bên đường. Bạn có thể đi đường Nam Ban xuống Lâm Hà hoặc đi đường QL rồi rẽ vào. Ngoài ra, đường đèo Dran cũng có nhiều hoa dã quỳ lắm

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Quán này thì nhìn xuống bến xe Phương Trang và thấy toàn tp Đà Lạt ( Nghĩa nhóm 722 giới thiệu rất hay .. )

Không khí lạnh , ngồi quán này nghe nhạc Trịnh nữa chứ , trời ơi .. cực phê , chắc vác chiếc moto Tàu vọt
500km quá ( có ai làm bạn đồng hành không ?? )(beer)

xe máy đêê.....L. cũng đi bằng xe máy, có 2 mems rồi, lập nhóm đi bằng xe máy cho vui ^^

Hoa dã quỳ ấy ạ chị, gần Đà Lạt thì có từ đoạn đường Hoàng Văn Thụ đi Cam Ly - Tà Nung, rồi đoạn ở đèo Mimosa. Ra xa Đà Lạt thì ở Đức Trọng đoạn gần Liên Nghĩa, ở Đơn Dương đoạn đi Dran, nhiều lắm.

Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy..:D Em đi xe máy :D

Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy..:D Em đi xe máy

La cho to nhé, đến ngày ấy mà ko đi vì bất cứ lý do gì là chị oánh đó :T:T :gun:gun :Dam:Dam

Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy, Xe máy.. Em đi xe máy
Cũng là một ý kiến hay nè chị Mơ ơi.........:D:D

Tròi ơi, nghe các bạn đi chơi mà thấy ham!!!
Phen này nhất quyết phải xin tham gia hội của các bạn để được tận hưởng những chuyến đi thú vị.
Ngày nào lên danh sách và off xin trưởng đoàn cho mình biết để được tham gia và ra mắt hội.
YM của mình là: huyenknguyen
Tính mình dễ thương lắm!!!
Cám ơn trưởng đoàn trước nghen.

Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

Đầu tuần, mải miết gõ máy tính
@ Deny : Lâu lâu ghé thăm nhà hử, ngồi uống miếng trà rồi đi tiếp nè anh ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member