What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

bác guốc này có phải bác sáng tác bài phượt và mây ko nhỉ

Không phải bác nhá. Em mới tinh tinh, chưa tham gia phượt lần nào cả, chỉ tình cờ tìm kiếm thông tin cho chuyến đi, gặp và mê mệt phượt luôn thôi.

Re: Thông Tin nhóm PKM và Thành viên

Em là bạn Trangmoon hả, anh đang ở Hồ Bá Kiện, nếu em ở gần đó thì tối thứ 3 off anh qua chở em đi! SDT của anh: 0909536367

- Bắt chước anh David, xí chỗ để đó, kaka.... :D :)) :))

Ồ, một tráng sĩ đã ra tay giúp đỡ, e cám ơn anh, có gì e sẽ PM anh ;)

Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

Nhớ Sài Gòn rồi...

@ chị Nini : cái dây bọc kẽm ấy chị ah, em sẽ trét thêm bột mắt mèo và muốt ớt trên đó , cái nào ra cái đó nhá..nhá...nhá hô hô hô
Tuấn: Khi nào rảnh bay vào SG phượt cùng mọi người nha. Tớ còn chưa trả quyển truyện nữa đó,truyện hay lắm.
Chị Nini và chị Buonho làm vậy anh Deny chắc k dám cưới thêm bà nào nữa. hehe

Chị Nini và chị Buonho làm vậy anh Deny chắc k dám cưới thêm bà nào nữa. hehe
Chưa xi nhê đâu Cộp ui, cái này là khởi động thui hô hô hô
Mà sao....càng ngày càng bộc lộ bản tính vậy ta, haizzza

22- off định kỳ của nhà PKM vào thứ 3, ngày 26/10/2010

Mọi người ơi, tối nay Bệt nhá, 6h30pm nhá, off định kỳ của nhà PKM vào thứ 3, ngày 26/10/2010

Báo cáo các bác em đã có mặt tại SG sau chuyến xuyên Việt gần 1 tháng.Tối thứ 3 ngày 26/10 mọi người ra Bệt off và thưởng thức quà miền Trung của em nhé. Khuyến cáo : ăn vào dễ bị đờ cu :))

Kẹo xứ Nghệ hả bác :)

Last edited by a moderator:
Re: Chung tay góp sức giúp đồng bào Miền Trung

Thông báo.

Sau khi bàn bạc với nhau và hỏi ý kiến anh Deny, Tranuy và các bạn bên GĐTT về việc cứu trợ miền trung. Vì có những khó khăn riêng và những bất tiện sau:

1- Số tiền nhà PKM quyên góp không nhiều.
2- Quần áo bên kho GĐTT rầt nhiều (ước lượng chứa trong 1 chiếc xe 50 chỗ) nhưng khó chuyển ra miền trung vì quá xa và chi phí vận chuyển cao.
3- Nếu chuyển hết ra đc đến miền trung thì Deny chỉ có một mình ngoài đó khó xoay sở công việc đc.
4- Nhu yếu phẩm, thức ăn, tiền bạc.. cần thiết hơn quần áo.
5- Có nhiều tổ chức từ thiện và nhiều đoàn thể khác khắp mọi miền đất nước cũng quyên góp và cứu trợ miền trung
6- Không có người áp tải quần áo hoặc thực phẩm ra miền trung.

Do đó, chúng ta thống nhất sẽ thực hiện chuyến cứu trợ này như sau:

1- Tiền mặt quyên góp đc sẽ gửi cho BĐH website (đại diện là Cvn, Black, nguyen..v..v..) để góp sức cùng các bác ấy và diễn đàn.
2- Quần áo quyên góp đc giữ lại hoặc gửi vào kho GĐTT để dành cho những chuyến cứu trợ hay từ thiện sau.
3- Deny sẽ đại diện nhà PKM tham gia cùng BĐH chuyến hỗ trợ miền trung sắp tới của diễn đàn.

Ngay bây giờ Buonho se chuyển khoản cho admin cvn và thông báo tình hình công việc cho các bạn theo dõi.

Thanks mọi người nhiều.

Last edited by a moderator:
Re: Rủ rê offline và Thông tin offline

Báo cáo các bác em đã có mặt tại SG sau chuyến xuyên Việt gần 1 tháng.Tối thứ 3 ngày 26/10 mọi người ra Bệt off và thưởng thức quà miền Trung của em nhé. Khuyến cáo : ăn vào dễ bị đờ cu :))

Kẹo xứ Nghệ hả bác :)

Thông báo từ FB của em chipp nhé:"Ng iu của e đã từ giã cõi đời đi theo ông bà ông vãi họ nhà đĩa trâu. hôm nay e đi test hàng, về thì nó đã lăn đùng ra. Bố cáo tới họ hàng gần xa, làng trên xóm dưới, ai đi phúng điếu 100k ngồi bên phải, 50k ngồi bên trái, ai không phúng điếu, ĐI RA .. (do đã khóc hết nước mắt, cho nên, lấy nước miếng trét lên) òa òa:((. Sau cùng trong lúc tang gia bối rối có điều chi thiếu xót xin vui lòng lượng thứ! :(( òa òa òa ."

Ta nói em chip ở dơ bà cố.

Chip em, chia buồn cùng người yêu ngoe nguẩy của em, gớm bỏ mờ.

Re: Chung tay góp sức giúp đồng bào Miền Trung

CVN xin thay mặt diễn đàn chân thành cảm ơn các bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back