What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

:)) Vậy mới nói , đâu phải ai cũng đi được . Nên mới rủ rê sàn lọc ra lập thành 1 cái nhóm , có là a lê hấp lên đường liền ( giống nhà 442 đó ) . Phải thân thân quen biết đi mấy chuyến dài ngày mới được chứ , nên chỉ lập trong nhà PKm đâu có lập ở bên ngoài ... Vậy mà thiệt cái tình như cái bình .
=)) Không biết em giống ai mùh hem có thông minh gì hết há há

E đá a chít bi giờ..e có trong nhóm đó đâu mà bít ...

E đá a chít bi giờ..e có trong nhóm đó đâu mà bít ...

:LL Vậy giờ biết thì đâu có muộn , chỉ sợ biết mà vẫn không hiểu thì ... Bó tay kakaka . Thôi lo tắm lát ra nhậu làm cái cuối năm cho hoành tráng đi em ơi (c) . Bà con ai hảo hảo thì ra Út Minh nhá . Ăn nhậu campuchia :D

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật [Cập nhật hàng tháng]

Hơi trễ nhưng chúc nàng miennanggio một tuổi mới với nhiều niềm vui mới, nhiều chuyến phượt nhé.
Chúc các bạn sinh nhật tháng 2 một tháng sinh nhật vui nhé :bd:bd:bd

Thân gửi nhà PKM

Gửi bác CVN, Deny và thành viên của PKM

Cám ơn mọi người thời gian qua đã tin tưởng để giao nhiệm vụ cho Buonho làm Self mod đồng thời là Thủ quỹ của nhóm.

Hiện nay, do việc học và công việc của nhà, các tối Buonho đểu bận, còn rất ít thời gian để dành cho việc làm Self Mod, và không thể tham dự cũng như tổ chức các buổi off định kỳ, off sinh nhật của nhóm. Do không thể hoàn thành cả 2 nhiệm vụ trên trong thời gian sắp tới nên Buonho xin phép mọi người cho Buonho trao lại quyền Self mod và quỹ lại cho thành viên khác.

Đây là việc chẳng đặng chẳng đừng, Buonho không có lựa chọn nào khác nên mong mọi người thông cảm cho Buonho.

Dù biết công việc thủ quỹ là việc “ vác tù và hàng tổng” nhưng mọi người có thể giúp Buonho bầu ra 1 thủ quỹ để Buonho trao lại quỹ cho nhóm một cách sớm nhất.

Trong thời gian sắp tới, Buonho chắc là rất ít gặp mọi người nên chắc cũng nhớ mọi người lắm, cảm ơn vì đã gặp mọi người, được những thời gian vui vẻ, ấm cúng với mọi người.

P/S : Buonho cũng ngừng bán khăn rằn, số khăn rằn đã mua, mình sẽ chuyển cho Deny. Mọi người cần khăn thì liên lạc với Deny. Thanks all.

Thân chào.

Buonho

Re: Quỹ Nhóm PKM và Các vấn đề liên quan quỹ

Cập nhật Quỹ PKM tháng 02/2011

Thu từ tiền bán khăn rằn : 150,000

Số dư tháng 01/2011 : 620,000

Kết quỹ tháng 02/2011 : 770,000

Re: Thân gửi nhà PKM

Chào em!
Không biết em có chuyện gì ko, hy vọng là mọi việc vẫn tốt đẹp!!!
Anh rất hy vọng anh em mình join cùng nhau 1 chuyến nhé! Có thể là tháng 4 chăng? He he...
Happy Valentine!!!
Thân,

Re: Thông tin offline và Lịch Phượt hàng tháng

Mọi người ơi !
Đầu năm off ẹp cái nhe

Qua 1 năm rùi chưa gặp mọi người, đến hẹn lại lên, thứ 3 là nhà PKM lại off ẹp tại Bệt, mục đích :
1 ) Bàn về một số chuyến đi năm 2011
2 ) Tiễn một số bạn đi

Thân mời các bạn tham dự, lúc 18h30 ngày hôm nay 15/02/2011 tại Bệt nhé.

Anh không vào được FB, nhưng tên nào láo lếu, hù dọa vụ Chư Yan Sin là cái thằng "mặt mẹt". Cái thằng ấy chưa leo CYS bao giờ. Mọi người đừng tin lời hắn nhá.Bidoup nó còn chưa leo nổi nửa là. Nhục hơn là núi Bà Đen còn chưa tới đỉnh mà cái miệng lúc nào cũng quang quác.
Tên í mà nói lăn tăn gì thì bảo là anh L.K nói mi là tên ba sạo. Gan thì gặp anh để đối chứng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back