What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Bác ấy sao kiếm dc cái nghỉ những 100day nhỉ? Tài thật. Mong mỏi ảnh của bác.

Không phải bác ấy kiếm được cái nghỉ 100 days đâu, bác ấy tự nguyện nghỉ làm để thực hiện giấc mơ tuổi 30 đấy. Hihi

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Chi Mơ ơi, cho em đăng kí một xuất với, đi off em sẽ đóng tiền đây đủ...

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Nếu mấy Bạn thích đi đường đẹp mà kg cần đích đến, ghé chổ nào cắm trại, thì đi đường lên Tà nung (từ thác cam ly đi thẳng lên sẽ thấy ngã 3 đi tà nung và suối vàng) đường đi quanh co, và cảnh rất đẹp. Nhưng nên đi sớm 1 chút vì trời sập tối rất nhanh nhất là khi mưa.

Re: Tám không mệt mỏi..

Off gặp mặt Khoái Lang thang ở Lavender Cafe lúc 18h00, có tăng 2. Ai rảnh thì mời đến chung vui, khi đến cứ gọi cho Anh David (0918 711 150) để dẫn đường nhé!

Ui mún đi quá mà ngặt nỗi xa nhà quá, huhu

Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Hì hì, sáng nay 2 phượt Sì Gòn, 1 phượt Sì Gòn đang vi vu ở Nha Trang và 1 Phượt Hà Nội đã nhập nhóm với nhóm Xuyên Việt và chinh phục Cực Đông, thời tiết nắng đẹp ^_^

Nếu mấy Bạn thích đi đường đẹp mà kg cần đích đến, ghé chổ nào cắm trại, thì đi đường lên Tà nung (từ thác cam ly đi thẳng lên sẽ thấy ngã 3 đi tà nung và suối vàng) đường đi quanh co, và cảnh rất đẹp. Nhưng nên đi sớm 1 chút vì trời sập tối rất nhanh nhất là khi mưa.

Ở đây ko có nút cảm ơn, tớ phải viết bài để cảm ơn cậu vậy! Thế Anotherworld người Đà Lạt àh?

Con đường nhiều hoa dã quỳ nhất và đẹp nhất chính là đường lên Tà nung đó chị. Đoạn gần sân bay Cam Ly đẹp thôi rồi.

Con đường nhiều hoa dã quỳ nhất và đẹp nhất chính là đường lên Tà nung đó chị. Đoạn gần sân bay Cam Ly đẹp thôi rồi.

Nghe thế này thì phải note vào kế hoạch ngay!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,947
Latest member
uyen13579
Back