What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

Em cũng có thêm ý kiến này rất là đơn giản, nhẹ nhàng nhưng rất xúch tích và rất . . . rất . . . rất là . . .
Đó là cho mặc quần đùi ngán rồi lấy giây trun bắn vào bắp đùi(chỗ thịt non). Hehehehehe rất là thảnh thơi, chỉ cần ngồi chơi, phơi phơi vài phát, thế là đùi có hoa hahahaha!

Hơ...hơ..hơ, cái này "thấm" nà, nhưng mừ mũi lần mún bắn chun thì phải bảo " anh Deny, kéo quần lên" hử, ek ek ek ek

Re: Hành trình PKM và hình ảnh

Hihi ...ký ức năm xưa, đối diện với chùa Trấn Quốc trên đường Thanh Niên, Gió nhớ có một quầy kem nhỏ. Gió với bạn đã mua mỗi đứa một ly kem vừa ăn vừa lang thang Hồ Tây trong một ngày cuối năm, Hà Nội mùa ấy đẹp lắm !
Chắc chắn rồi! Ra HN lần này Gió xin được diện kiến nhà Gà các bạn nhé !

Re: Núi cao lên đến tận cùng - Thu vào tầm mắt muôn trùng nước non

Khi lên tới đỉnh gặp mấy a bộ đội rất tốt, mấy a nấu nước sôi để đoàn ăn mì gói, nhường giường của mấy ảnh cho a Yamaha ngủ. Nhà tài trợ Datđat xách chai Hennessy ra, còn 3 bánh xách bình dzịu 5l của nhà tài trợ Tí điệu, rượu này nhà Tí nấu nên uống dzất nà ngon o bị nhức đầu khát nước j hết, qué đã. Nào cùng giao lưu thôi

Re: Núi cao lên đến tận cùng - Thu vào tầm mắt muôn trùng nước non

Hic hic !!
Từ lúc ngó cái tên topic tới lúc bạn Người Xấu post ảnh; em có 1 khát khao, em có 1 ước ao là được xem nhiều ảnh phong cảnh núi, trời, hoa lá, cỏ cây...
Nhất là được hóng cùng các bác cái cảm giác leo núi từ đêm sang ngày nó như nào nữa.

Cơ mà trừ mấy bài của NX và #14 của anh Take care là mang tính thông tin chung cho chuyến đi.
Còn thì các bài và ảnh còn lại chỉ mang tính thông tin nhóm.

Qua bàn bạc với chủ topic, em chuyển topic về Box riêng của PKM ạ !!

@ Các bác có hình phong cảnh thì post nhiều nhiều vào nhé! :D

Re: Nhóm PKM - Thông tin offline

Mọi người ơi

Tháng 12 mình đổi không khí 1 tý đi, cả nhà mình sẽ tổ chức sinh nhật ở Bệt, thân mời các thành viên trong và ngoài nhà PKM ghé Bệt để tham dự nhé, vào lúc 19h tối nay 07/12/2010)

Mình cảm ơn mọi người
(Do lấn cấn về địa điểm nên thông báo có hơi trễ tý, khất lỗi với mọi người hix hix hix)

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật các bạn sinh Tháng 12

Mọi người ơi

Tháng 12 mình đổi không khí 1 tý đi, cả nhà mình sẽ tổ chức sinh nhật ở Bệt, thân mời các thành viên trong và ngoài nhà PKM ghé Bệt để tham dự nhé, vào lúc 19h tối nay 07/12/2010)

Mình cảm ơn mọi người
(Do lấn cấn về địa điểm nên thông báo có hơi trễ tý, khất lỗi với mọi người hix hix hix)

Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

Mọi người ơi

Mình cảm ơn mọi người

Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Cuối tuần này sẽ đón Deny tại Bắc Giang :)
Quê mình mà hiện tại vẫn chưa biết sẽ đưa anh đi chơi ở đâu :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back