What's new

Mũ bảo hiểm

Chitto

Phượt thử
Staff member
Dân nghèo đi xe máy như bọn tớ thì mũ Bảo hiểm có là chắc chắn rồi.

Các đại gia thì thế nào nhỉ?

Tớ có 2 cái mũ, đều cực xấu về hình thức. Một cái có hàm, đã từng bị rơi cào trên mặt đất thành vệt nên trông rất ghê. Cái kia của Tàu với giá 30 khìn, gõ nhẹ là thủng...

Cái 30khìn của anh, ngã xuống là nó cắm vào đầu đấy, lúc đó khéo trông giống con virut HIV phóng to í nhỉ?

Ái chà, mình cũng chưa mua mũ, ghét thế ko biết!

15/12 này mang máy ảnh ra đường chụp được ối chuyện kười hí hí

Thế là hết cảnh nàng tình tứ áp đầu vào lưng chàng. Giữa họ là khoảng cách mênh mông
Sẽ có thêm cảnh cả một rừng người lổn nhổn những lúc tắc đường. Trông thiên hạ sẽ như rô bốt, lạnh lùng và xa lạ
Không còn những câu thơ kiểu "Có khi nào trên đường đời tấp nập/Ta vô tình đi lướt qua nhau" vì đương nhiên giờ chả ai nhận ra ai cả. Khỏi ghen tuông dằn vặt khi tình cờ gặp lại người xưa trên đường

Đài cho tớ 1 cái mũ, trị giá khoảng 200K, tớ mang về cho vợ, còn mình thì định bụng mai ra mua 1 cái re rẻ để đối phó :D

hí, em đang muốn hỏi, có chỗ nào bán mũ, em muốn mua một em, loại tốt.

hì hì, không buồn cười bằng mấy bà Thái trên Điện Biên, có cán búi tóc trên đầu, các bà đấy đội lên, cái mũ chỉ che được phần búi tóc.

Các bác tổ chức một chuyến phươt, lên ĐB mà xem người Thái đội mũ

có khi các bà ấy ohải khoan 1 lỗ to cho búi tóc vào mơí ổn đấy nhẻ
em thì xài loại mũ thiá này

Nhà bác "giết chuột" lại đi mang cả mũ chơi airsoft ra đội thế kia í a? Cái mũ bằng nhựa ABS lại ko có lót, bác cứ thử đập đầu xuống đất xem mảnh nó có cắm vào đầu ko :p ;))

có khi các bà ấy ohải khoan 1 lỗ to cho búi tóc vào mơí ổn đấy nhẻ
em thì xài loại mũ thiá này

Các bác có tằng cẩu đã tự nguyệt xuống tóc phá bỏ tục lệ để đội mũ bảo hiểm rồi.

Kịch bản ngắn:

1 đôi đang đèo nhau, dạt dào tình củm liền tấp vội vào vỉa hè đường thanh niên ... lột mũ bảo hiểu ra ... chút chít ... chút chít ... xong quay lại thấy mất ẹ nó mũ ... trên đường đi về bị anh kông an tuýt phát :(

hí, em đang muốn hỏi, có chỗ nào bán mũ, em muốn mua một em, loại tốt.

hì hì, không buồn cười bằng mấy bà Thái trên Điện Biên, có cán búi tóc trên đầu, các bà đấy đội lên, cái mũ chỉ che được phần búi tóc.

Các bác tổ chức một chuyến phươt, lên ĐB mà xem người Thái đội mũ
Đúng là cần một loại mũ đặc biệt cho các "bà" Thái trên Tây Bắc :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back