What's new

Miền Bắc trả Lịch 2013 tại Cafe Quốc Lộ 1 - số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Re: Phượt lịch 2013 - Kế hoạch và hành động

@Jinny: Bạn thiết kế mẫu đi ạ, rồi xem chi phí thế nào?

@DHD: Những góp ý của bạn cũng là điều mà chúng tớ đang hướng tới. Tkss

@xuanbacbl: Cảm ơn bạn đã ủng hộ, bạn nhận nhiệm vụ tổng hợp Order giúp tớ nhé. Danh sách / Số lượng / Contact ...

Rất vui vì có thể giúp đỡ.mình sẽ tổng hợp Other từ topic này.địa chỉ mail mình đã PM tới Tím để có thể trao đổi thêm.
Ae Phượt ủng hộ đăng ký theo mẫu: Tên, nickname, số lượng, contact, chú ý ghi nơi có thể nhận lịch để dễ gom vào từng vùng (bắc, trung ,nam)

@Jinny: Bạn thiết kế mẫu đi ạ, rồi xem chi phí thế nào?

@DHD: Những góp ý của bạn cũng là điều mà chúng tớ đang hướng tới. Tkss

@xuanbacbl: Cảm ơn bạn đã ủng hộ, bạn nhận nhiệm vụ tổng hợp Order giúp tớ nhé. Danh sách / Số lượng / Contact ...

Tên: Trần Thị Quỳnh Châu
Nick: dungbuocgiangho
Số lượng : 2
Địa chỉ: 114 Nguyễn Trường Tộ, Hội An, Quảng Nam
HP: 0905824241
Dưới trướng bác Polyme nhà Phượt Đà Nẵng:))

Tớ thì nghĩ thế này:

- Có được một cuốn lịch của Nhà Phượt là cực vui. Nét riêng mà :D

- Ngày âm cho vào cũng là hữu ích, vì một tố lễ hội của VN mình là nằm ở lịch âm.

- Lễ hội quan trọng: Cái này cực kì khó. Vì mỗi tháng nhà ta, chỉ riêng Vn ta thôi cũng vô tận lễ hội, vậy thì cho cái gì, bỏ cái gì? E rằng tham quá sẽ rối. Như vậy sẽ chỉ chọn mỗi tháng 1-2 lễ hội là cùng thôi, các bạn sẽ ưng lễ hôi nào?

- Tớ nghĩ lịch 13 tờ như hiện nay là vừa đủ tiện dụng. Vì thật ra rất ít khi mình cứ lật đi lật lại cuốn lịch 2 mặt để bàn. như vậy thì chọn LỊCH hay chọn ẢNH TRÊN LỊCH. Kèm vào như vậy có khi tiện hơn. Các bạn nghĩ sao?

- Tớ đồng ý ý tưởng "tháng này đi đâu". Cũng định làm rồi nhưng chưa biết thiết kế thế nào cho đẹp. Híc!!!

Jinny sẽ thiết kế ticker dán vào ngày đặc biệt, ngày cần ghi chú . Theo 4 Phong cách như đã nói trên. Còn vụ tô màu đậm cho các ngày quang trọng thì chỉ nên vào những ngày lễ của nhà nước và ngày Sinh Nhật Phượt.

Lễ nào cũng ghi chú thì giống lịch nhà nước quá heheheh

Ý tưởng là chọn ra những ngày lễ nổi bật trong năm, các điểm đến phù hợp với mùa và tình hình chung. Nhưng chắc chắn là NOT ALL.

Nhưng mong các bạn đóng góp ý tưởng để chúng ta cùng lựa chọn ra phương án phù hợp nhất, ví dụ như:

Tháng 4 - sẽ giới thiệu về Tết Bunpimay Lào 14-17, giả sử ảnh được chọn là Ảnh té nước
Slogan của tháng sẽ là: To beer or not?

Ví dụ thế thôi ạ, tạm thời ko nghĩ đc gì hay ho hơn hihi, mong các cao nhân cho ý kiến

Tím ới Tím ơi, cho anh đăng ký nhé. Thanks.
Nick : haint1977. Nơi cư trú : Hà Nội
Phone : 0.912.967.877
Số lượng : 05 cuốn

Em biết 1 nơi in lịch chuyên nghiệp giá hợp lý. Nếu Phượt cần e sẽ đưa địa chỉ.

xuanbacbl: Cho mình đăng ký 10 cuốn lịch chữ A để bàn nhé!

Mình nhận lịch ở miền Bắc (Hà Nội)

Số ĐT mình là; 0978807 186
Thanks

@ Chị Tím: Em có số Tk của Chị rồi, Em CK tiền lịch cho Chị trước hay ntn ạ?

Huyền ơi, tksss đã ủng hộ nhé. Hì hì cứ 1 like một cuốn lịch chắc mình lại cùng bạn bè mở chiến dịch nuôi like. :)

CK thì để chốt giá cả đã Ms Huyền nhé, sẽ thông tin sớm để mọi người biết.

Quan trọng la mong nhận được sự ủng hộ ảnh đẹp từ các nhiếp ảnh gia của Phượt nữa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,567
190,127
Latest member
roihoivaytay12
Back