What's new

Miền Bắc trả Lịch 2013 tại Cafe Quốc Lộ 1 - số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Re: Phượt lịch 2013 - Kế hoạch và hành động

Nhìn thấy mấy trang lịch demo mà mê quá, cho em đăng ký 2 cuốn nhé, em phải đặt chỗ trước ngay kẻo hết :D

Phượt Sài gòn mở hàng nhé, hy vọng các phượter đều có một cuốn lịch cho riêng mình:

Nickname : kakathinh 2 cuốn
Phone : 0989757642
Thanh toán : chuyển khoản

Nên làm thêm lịch sổ có ghi chú các ngảy quan trọng như lễ hội, điểm đến, dịch vụ kèm hỉnh ảnh và bài viết đầy đủ, xúc tích, cập nhật hàng năm theo đúng nghĩa phượt như một cẩm nang.
Mình ủng hộ cả hai loại lịch!
Mong được như ý.
Thân chào!

@ all: mình đang hiểu là mọi người thiết kế lịch để bàn 13 trang tương đương với 7 tờ như vậy thì hơi tiết kiệm chăng ==> chuyển sang dạng 13 tờ: đằng trước in ảnh và lịch, đằng sau sẽ dùng để ghi chú những sự kiện của Phượt, những gợi ý về địa điểm nên đến, hay những cung đường đẹp nên một lần ghé qua trong plan của các bạn Phượt, ... trong tháng đó.

Anyway, mình đăng ký 2 quyển nhé:

Nick: Langthangminhtoi

SĐT: 0977055235

Thanh toán: Chuyển khoản

Hay chỉnh lại 1 chút rồi in luôn nhỉ :)

@all: sẽ có topic đăng ký khác nhé. Đừng làm loãng topic này.

Hi các bạn,

Cảm ơn các bạn ủng hộ. Thực sự mong muốn sẽ thiết kế được một cuốn lịch bàn để các bạn cảm thấy hữu ích, vui vẻ, thú vị, độc đáo mỗi khi xem lịch hay ghi chú các kế hoạch đi "phượt" của riêng mình.

Có bạn nào có nhiều thời gian online có thể nhận Order giúp mình vụ lịch không? Hàng sẽ giao tại hai đầu Hà Nội - Sài Gòn và các tỉnh lớn ( nếu số lượng đủ nhiều).

Topic này để bàn việc in lịch và mua lịch luôn anhminh ơi.

Các bạn sáng tác Slogan cho các tháng đi, thiết kế mẫu sẽ làm trước, riêng ảnh thì sau khi thi Ảnh Phượt sẽ add vào.

Hay chỉnh lại 1 chút rồi in luôn nhỉ :)

@all: sẽ có topic đăng ký khác nhé. Đừng làm loãng topic này.

Trên lịch tô đậm mấy ngày quang trọng trong năm nhưng có thể in thêm một bản tick có logo có thể lấy ra đánh dấu ngày sắp đi hay hay ngày đặc biệt nào đó mà chủ nhân cuốn lịch muốn đánh dấu.
Em thì thích cái đó lắm
Hàng tháng có những ngày đặc biệt uýnh dấu trên lịch nhưng em không thích ghi bằng viết mà bằng một loại ticker tháo ra đính vào ngày đó trên ticker đó chia làm vài loại
1-sinh nhật
2-event
3-party
4-order
Lấy logo làm ticker nhỏ có thêm chút kí hiệu vui nhìn hay biết mấy nhỉ?
Đó chỉ là ý kiến của em . Anh chị em cứ chém ạh

Ảnh các tháng mà gắn liền với lễ hội hay sự kiện trong tháng đó thì hay hơn, kèm vào đó là thông tin giới thiệu, bản đồ... Ảnh thì có thông tin người chụp (nickname trên phuot), địa điểm và thời gian chụp.
Và mình thích logo Phượt hiện lên trên mỗi tờ lịch.

Mình là gà mờ nhưng thời gian online cũng có kha khá, chưa biết Other như thế nào nhưng nếu cần tổng hợp lại danh sách các bạn mua lịch thì có thể làm được.
Tinh thần là như thế nhưng nếu bạn nào chuyên nghiệp mà hứng thú vụ này thì Mod nên dành cho bạn ấy, kẻo lãng phí nhân tài:shrug:

Hi các bạn,

Cảm ơn các bạn ủng hộ. Thực sự mong muốn sẽ thiết kế được một cuốn lịch bàn để các bạn cảm thấy hữu ích, vui vẻ, thú vị, độc đáo mỗi khi xem lịch hay ghi chú các kế hoạch đi "phượt" của riêng mình.

Có bạn nào có nhiều thời gian online có thể nhận Order giúp mình vụ lịch không? Hàng sẽ giao tại hai đầu Hà Nội - Sài Gòn và các tỉnh lớn ( nếu số lượng đủ nhiều).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back