What's new

Mời các bác qua quán Cafe T80 - 160 Hoàng Văn Thái

vhcapri

Phượt thủ
Dear các bác,

Bọn e mở Cafe T80 - 160 Hoàng Văn Thái với mục đích đầu tiên : là nơi ae có chỗ gặp gỡ, chém gió, và cũng là nơi e bày những đồ lượm lặt sau những chuyến Phượt :)

Mời các bác qua quán e, e rất hân hạnh được đón tiếp :)

Dưới đây là link một số ảnh e chụp ở quán, mời các bác lướt qua ah.

Last edited:
Em mời bác Chitto đến quán em ngồi, quán em rộng khoảng 7m, dài khoảng 8m, chắc cũng không hẹp lắm ạ :)

Còn ngồi có đau mông hay không, chắc phải tùy mông từng người :)) em chưa thấy khách nào kêu đau mông cả (hoặc là đau quá, không kêu được :) )

Last edited by a moderator:
iem thấy cũng ổn, ko gian khá ấm cúng, nhưng đúng là cái ghế k ổn lắm, có thể khách hàng ko nói trc mặt bác thôi.:D

Mình xin góp ý 1 tý, ko phải thì bỏ qua nhé!
Như trên ảnh mình thấy bạn thiết kế đèn chụp bằng các lồng tre với mục đích để ánh sáng chiếu ra ngoài ( khá đẹp ) Nhưng bạn hơi lạm dụng diều này, Với ánh sáng vàng chiếu như vậy tạo ra nhiều tia sáng trên không gian tường và nội thất + ghế bằng tre đan cũng tạo ra các khe trống. Trong 1 không gian ánh sáng như thế ngồi lâu sẽ rất hại mắt vì ánh sáng không đều, tia sáng yếu và nội thất tối màu!
Ví dụ chút: bạn thử quan sát kĩ lại các bức ảnh, nhìn lâu một lúc mắt cũng có cảm giác mỏi!
Mình sẽ đến quán vào ban ngày!
Chúc thành công!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,657
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back