What's new

Một mình váo Phjađén

( chia sẻ ) Một mình vào Phjađén

Không biết đã bao lần lên kế hoạch đi Phjađén nhưng rồi đành thất hẹn. Lần này quyết tâm đi bằng được bất chấp cơn bão số 7 đang đổ bộ vào đất liên, và phải đi một mình không có bạn đồng hành.
...
Một chuyến đi thật đáng nhớ, đầy thử thách nhưng trải nghiệm được và cái chính là vượt qua được chính mình...

Trên đường phiêu du

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

xa xa một công trường đang thi công..

[/IMG]

Last edited:
haiz, mất cả hình tượng con người Cao Bằng hiếu khách vì cái bà chủ quán kia, còn mấy chú biên phòng thì không phải ng CB roài...

Hôm nay mình vừa đi bản giốc về cũng nghỉ đêm đêm ở đó, phòng trọ tồi tàn không thể tưởng tượg đc mà lại đắt. Không có nước sinh hoạt vì bị khoá nguồn nước từ núi xuống, 15 phút lại tắt điện một lần khổ không sao mà kể hết.
Bạn 10h mới bắt đầu từ Ba Bể lên bản giốc thì bạn phải đi nửa ngày là ít, đường từ bản giốc về thị xã đi đêm cũng bình thường, còn với bạn chưa đi bao giờ thì cũng hơi khó tí chút...

Cám ơn thônng tin của bạn. Mình không nghỉ lại ở Bản Giốc nữa.Sáng hôm đó tranh thủ rời Ba Bể sớm để lên đến Bản Giốc lúc 12h trưa, tham quan xong rồi về thị xã ngủ để sáng mai rút ngắn được hành trình. Ở tx. Cao Bẳng có nhà nghỉ nào rẻ rẻ không bạn?

Last edited:
Cám ơn thônng tin của bạn. Mình không nghỉ lại ở Bản Giốc nữa.Sáng hôm đó tranh thử rời Ba Bể sớm để lên đến Bản Giốc lúc 12h trưa rồi tham quan xong về thị xã ngủ để sáng mai rút ngắn được hành trình. Ở tx. Cao Bẳng có nhà nghỉ nào rẻ rẻ không bạn.

Ở Tx.CB cũng có khá nhiều nhà nghỉ, giá cả thì cũng muôn màu muôn vẻ bạn ạh. Khi nào bạn lên đến CB thì mĩnh sẽ dẫn các bạn thăm thú Tx;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back