What's new

[Hỏi đáp] Mua tour du lịch trong nước Mỹ.

OK, bờm đang ở US nè. Đi du lịch bụi, kết hợp đi ctac

Hì, post câu hỏi xong mình lượn vào phuot liên tục mà không có trả lời, buồn quá, hơn 1 tuần qua không vào, hôm nay mới vào lại thì nhận được trả lời của các bạn, mình cảm ơn các bạn nhìu nha ;).
@ime2003: mình đã vào fiditour bạn cho, nhưng đó là du lịch từ VN, mà mình lại không đi từ VN. Ths bạn nhé!
@thangbom: đang ngâm cứu link bạn cho đây, ths thangbom nhìu nha!
Ngoài ra, mình có pm cho peccovn, bạn ấy tư vấn cho mình nhiều điều hữu ích và hôm nay mình cũng sẽ ngâm cứu cùng lúc các thông tin. Có gì sẽ lên đây chia sẻ và "báu cáu" với các bạn nhé!

Bờm về VN cũng hơn 2 tuần rồi. Nay có 01 bài báo về sự cố khi du lịch ở US.
Thấy bổ ích cho các bạn khi đi như thế này :
http://m.tuoitre.vn/chuyen-trang/Kinh-te/Du-Lich/179303,Mot-ngay-khong-tien-o-My.ttm

Các bạn khi đi xa nên cân nhắc và kế hoạch cẩn thận nhé.
Good luck !!!
Ths Bờm nha, vừa đọc rồi, hú vía, kịp thời quá vì mấy hôm nữa tớ đi rồi. Tớ cũng đang định chỉ cầm theo ít tiền lẻ để ăn và tip cho dễ thôi, còn thì mang thẻ cho tiện. Đọc xong bài báo đành quyết định 50/50 vậy, cho nó lành. Tiện thể, ths Bờm cả vụ đặt KS nữa nhé, tớ sử dụng link bạn cho ok hết.

Good luck nhé BalletNguyen.
Hi vọng, chuyến đi sẽ an toàn và thật nhiều niềm vui và bổ ích cho gia đình bạn.

Ths Bờm nha, vừa đọc rồi, hú vía, kịp thời quá vì mấy hôm nữa tớ đi rồi. Tớ cũng đang định chỉ cầm theo ít tiền lẻ để ăn và tip cho dễ thôi, còn thì mang thẻ cho tiện. Đọc xong bài báo đành quyết định 50/50 vậy, cho nó lành. Tiện thể, ths Bờm cả vụ đặt KS nữa nhé, tớ sử dụng link bạn cho ok hết.

Chị Bellenguyen,

Em viết nhiều lắm ... Giờ mất hết rồi nên chán wa ... Bỡi em phãi bỏ dấu châm lắm ...

Nếu chị cọn cần thì cho em biét đẽ em gõ lại ...

Lilly

Buoi sang thu nhut

Rang day som nhe ... o Rockefeller Center ... Noi ma chi va cac chau se biet dau duoc len tv ... Day som se duoc dung gan cua kien de vay chao cac ban minh tren tv ... Noi nay thuong co show nhieu lam ( Rockefeller center ... Chi cu hoi la nguoi ta chi ha )

Sau do di len Top of the Rock Observation Deck an sang ( hoi mat ) thuong ny cai gi cung mac hon thanh pho khac nen buoi sang hoi do em mua cho cac con bagel - banh mi tron an voi bo - an la no luon den trua ... Ngon do hao ton .. Nhu chi cung coi xem thuong nhung hotel hay o an sang neu co an cho do ton tien ) ... Con neu sang thi len day ta co the ngam ca thanh pho tren cao voi nhieu building va ca nu than tu do nua ... Dia chi o do la duong so 50 ( ny dg toan so nhe chi)

When you're back down at street level, head three blocks north to The Museum of Modern Art (MoMA)

Huhhhh .. Em moi tay wa ... Neu chi can em se go tiep a ...

Lilly ...

Có một chổ để các bạn tham khảo :
atnttravel com

"Công ty du lịch ATNT Tours & Travel chuyên tổ chức và hướng dẫn các tour du lịch cho người Việt Nam. Các chuyến đi luôn có Tour Leader đi theo để lo mọi công việc thủ tục và bảo đảm phẩm chất chuyến đi của quý khách"

Giá cả thì không rẻ nhưng các bạn có thể liên lạc để biết là nhân viên du lịch nói tiếng Việt hay là không

em sắp qua NY công tác và cũng đang tìm mua city tour, mong các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp em là ở KS nào? và mua city tour cty nào tốt ạ? em chỉ đi lòng vòng NYC thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back