What's new

[Chia sẻ] Mùa xuân nước Nga - một vài kinh nghiệm đi Nga tự túc

Nước Nga đối với mình luôn rất thân thuộc qua rất nhiều tác phẩm văn chương, nghệ thuật đã được đọc từ nhỏ, một nước Nga vừa hào hùng, vĩ đại lại vừa bình dị, hiền từ, một nước Nga với những công trình kiến trúc và lịch sử của nhân loại, cùng với thiên nhiên bao la. Đấy là lý do lớn thôi thúc cho chuyến đi Nga vừa rồi của mình, một chuyến đi có nhiều kỷ niệm khó quên và mình cũng xin chia sẻ vài bí kíp cho mọi người để có thể dễ dàng khám phá nước Nga tuyệt vời với chi phí chỉ bằng đi nhiều nước châu Á.

Spring by westonion, on Flickr

Last edited:
Bác westonion ơi, dựa trên thông tin bác cung cấp, em cũng lần mò vào GSO Travel xem cái làm visa Nga. Em thấy bên đấy đưa mức giá 150$ cho visa 1 tháng tức là đã bao gồm cả thư mời rồi. Em chưa điện hỏi trực tiếp nhưng giá đấy tính ra là rẻ đấy chứ bác nhỉ. Hồi trước bác làm thư mời là đã có mức giá tổng này chưa?

Bác westonion ơi, dựa trên thông tin bác cung cấp, em cũng lần mò vào GSO Travel xem cái làm visa Nga. Em thấy bên đấy đưa mức giá 150$ cho visa 1 tháng tức là đã bao gồm cả thư mời rồi. Em chưa điện hỏi trực tiếp nhưng giá đấy tính ra là rẻ đấy chứ bác nhỉ. Hồi trước bác làm thư mời là đã có mức giá tổng này chưa?

150 USD là rẻ đấy ạ, bác thử xem.

Đẹp quá, những kinh nghiệm rất hữu ích, các bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin về đất nước nga như những nét đặc trưng của văn hóa Nga cũng như ẩm thực Nga ngoài ra bạn cũng tìm được sự hỗ trợ làm visa du lịch Nga. Chúc các bạn trong năm 2019 sẽ có những tour du lịch thoải mái và vui vẻ bên gia đình, người thân, và bạn bè

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back