What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Trong nhóm phượt của tôi, tôi có thường được gọi là "mocau". Vì lý do này mà tôi rất muốn các vị Mod đổi giúp giùm cái nick sang mocau.Rất phiền các vị dành chút thời gian và sức lực giải quyết giúp. Tôi rất lấy làm ái ngại và xin chân thành cảm ơn!!!

Xin bác CVN đổi cho em sang Quangteobig cho giống với tên trên các diễn đàn khác mà e tham gia và trong nhóm Phượt dễ biết hơn...

Mong rằng sẽ được Bác giúp đỡ,

Xin cám ơn Bác.

Các bác lưu ý là yêu cầu đổi nick chỉ được thực hiện khi các bác đưa ra lý do thuyết phục, ví dụ đổi về tên được dùng quen trong các nhóm phượt, sửa lại tên để tránh bị suy diễn thành nghĩa xấu, giấu tên thật v.v...

Hix.Bác thông cảm vì em chưa đưa ra lý do nhưng nếu bác đọc nik của em thì em nghĩ bác không thể đọc chính xác được.Rất nhiều người đã dịch nik của em là Hãi Hùng Mộc Châu, mà em lại là 1 cư dân Mộc Châu nếu cứ để như vậy thì thật không phải với những ai biết đến MC và những phượt thủ đất Mộc nhà em. Vậy em mong bác CVN đổi dùm em, nếu lý do đó vẫn chưa chính đáng thì em xin chịu sự trách phạt của những người yêu quý vẻ đẹp của Mộc Châu vậy

Kính chào pác CVN,
Thật khó khi phải nhờ bác đổi Nick dùm ,
Thiệt tình cái Nick: HUY HOANG không phải do em chọn mà do sau 1 vụ off em bị mất tên, mật khẩu, sau 1 hồi email thì các pác cho e cái tên nè, nó không bao giờ hợp với em được, vì yêu phượt em lên vẫn ok,

Nhưng giờ thì không thể ok được vì nó không bao giờ phù hợp với em được và vì rất nhiều lý do khác mang tính cá nhân,(Em o thể đưa lên đây được) rất mong các bác thông cảm và đổi dùm cho em cái nick mới : Dcd
Rất xin chân thành cám ơn !
- TBS

Kính chào pác CVN,
Thật khó khi phải nhờ bác đổi Nick dùm ,
Thiệt tình cái Nick: HUY HOANG không phải do em chọn mà do sau 1 vụ off em bị mất tên, mật khẩu, sau 1 hồi email thì các pác cho e cái tên nè, nó không bao giờ hợp với em được, vì yêu phượt em lên vẫn ok,

Nhưng giờ thì không thể ok được vì nó không bao giờ phù hợp với em được và vì rất nhiều lý do khác mang tính cá nhân,(Em o thể đưa lên đây được) rất mong các bác thông cảm và đổi dùm cho em cái nick mới : Dcd
Rất xin chân thành cám ơn !
- TBS
Tôi muốn hỏi ai là người "cho" bác cái nick đó vậy?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back