What's new

NCG Lầu 1: Welcome to NC Group !!!!!!!!!!!

Thnks Mama, cho mình 2 vé nhé :D

Btw, mình có cái này rất khó nói & xin tự thú với cả nhà trước: mình leo Xrock rất tệ :(, lần đầu leo bị tróc da tay, té cái phịch, lần này nếu đi là lần 2 thì xin thưa trước, chắc em tới chân núi là cùng...haiz :T:T hix hix...:(

Không sao không sao, có mama đây là ko lo gì, chỉ lo không lên đỉnh nổi thui, hihihihihi, mama leo lane 1 thì vô tư mà lane là rớt, hihihi, lần này mama quyết tâm lên đỉnh lane 2.
Số của mama nhe Hirakusai: 0908 88 11 60

Cunconduhi ơi, nhậu cho dzui thui, tầm 3-4 chai bia thì tụi mình còn dám tới, chứ hơn nữa, thì cho hikarusai ngồi phá mồi tập 2 nhé hehe :D:D

Vậy chiều nay em rảnh thì làm vài ve, có gì alo cho Mama số đt ở trên đó.

Hix, mama đã nhận tn của Hika, cơ mà mạng nó báo out of order, Hika rảnh thì ghé tí cho vui rồi về, tối nay mama trả nợ cho chị Maria Cún nè.

Tối ni cho hikarusai khất nhé mama - có tí việc "ngâm dấm" cả 2 tuần chưa xong. Dzậy đến chủ nhật gặp mama & mọi người luôn nhé :D Kỳ sau mama có trả nợ ai nữa, nhớ cho con đi ké nhé hehe :D:D

Truyền thống của NCG là "like" và "thanks"
Mà có không là truyền thống đi chăng nữa thì ta cứ làm thế để ủng hộ ace =))

@mama: đã nhắn tin :) Thnks mama
@cunconduhi: cuối tuần gặp rùi xử lun nhé anh (beer)

Từ thứ 6 đến CN tuần này Cún con đi du hí với nhóm Phượt Đồng Đội ở Kê Gà - La gi rồi, không thể gặp các bạn được, chúc các bạn vui vẽ, hẹn gặp lại dịp khác.

Lâu rồi không đi phượt cũng không vào phượt được bị 2 cái chân xe cà qui, nay lên đăng tuyển xế cho bữa CN Xrock luôn, không cần ngoại hình, chỉ cần có xe tay ga hoặc 4 bánh (trừ hiệu Kiết Tường ra nha, xe này thì mình có rồi :D)

"Đào" đang thiếu hay sao dzậy bạn? Zậy thì mình giới thiệu thêm nhỏ bạn nữa, cũng "máu me" phiêu lưu lém, dân bóng rổ & đai nâu võ thuật.

Tụi mình cũng phượt dăm ba lần rùi, mà cảm giác phượt không có nhóm cố định chán lém. Nay lên đây "mạo muội" mong anh/em/chi NCG & mama chỉ giáo tụi mình cách vào nhóm với hehe :D

Thnks
Cheers,

Thích cô bạn đai nâu, đi kế bạn ấy có cảm giác an toàn ghê, nhà mình bây giờ tuyển được bạn này là có SD (Security Director) luôn hehe

Biết nhậu thì càng tốt (beer)

Bác Cún con gài hàng hoài...

Chủ nhật ngày 06/11 hả a Long ? Em còn nợ cả nhà chầu cafe do hôm chuyến đi Trà Sư không đi được nè, cho em tham gia để còn trả nợn lun ;)

Lâu rồi không gặp bạn đồng nghiệp k cùng cty :) mà nhà mình vẫn chưa may mắn được phượt với bạn Đồng Dao lần nào nhỉ :)

Hix Hix, mama ơi tuần sau nhóc đi Bình Dương câu cá mất tiu rùi
Chắc lại phải khất lần khác nữa quá, huhu

Nghe đồn nhóc là tay sát cá, mà tuyền là cá 60-70 kg trở lên không hehe, quả là không sai :LL

Chắc mama phải đánh đòn Nhóc quá àh, khất hoài nhe

Có người đánh đòn mà like kìa hehe, bữa nào gặp trả cái lều nhóc ơi...

Cunconduhi ơi, nhậu cho dzui thui, tầm 3-4 chai bia thì tụi mình còn dám tới, chứ hơn nữa, thì cho hikarusai ngồi phá mồi tập 2 nhé hehe :D:D

Vậy là ăn đứt mama rồi bạn ơi... mama nhậu tầm 2-3 chai thôi hà... mình cũng chỉ 1 chai là xỉn quắc cần câu (sáng tỉnh ra nghe ông nội chửi đổng "Tổ cha thằng nào làm chai nếp của tao sạch bách" mới biết :D)

Truyền thống của NCG là "like" và "thanks"
Mà có không là truyền thống đi chăng nữa thì ta cứ làm thế để ủng hộ ace =))

Chính xác, nhấn like là được 1 chai Ken, thanks là 1 xị gụ, còn comment nữa là bao bar luôn hén mama :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back