What's new

NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

Re: Đang xây: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu

Thông báo mới nhất, để phục vụ cho sự nghiệp ăn chơi của nhà NCG trong những chuyến đi, tập đoàn du lịch hàng đầu thế giới 3T mà đại diện là Phó Tổng Giám Đốc "Tàn Đại Hịp" đã vừa mua 1 bộ gồm 2 loa khủng của hãng BOSE trứ danh trị giá 80 triệu tiền mã!
Và chuyến Bà Tô này sẽ là cơ hội trình làng đầu tiên để thể hiện đẳng cấp của BOSE !

PS: sóng biển rì rào, li chai lon tràn ngập, dance dập ngực, ghita réo rắt....ối trời ơi, sướng chết mất (beer)

Last edited:

Anh Mạc ơi, em là mem mới, do ngưỡng mộ anh Mạc nên xin vào nha NC đi chung chuyến tiếp nhé. Em mê anh Mạc lắm dù biết anh Mạc pede.Em vẫn sẽ chấp nhận.

Keke...wéo...cằm ....castrol bé bi.....

Mama ..yên tâm rồi nhé...bé castrol sẽ luôn đồng hành cùng mama trên khắp các nèo phượt...mama ...bây giờ ..không sợ khổ...không sợ khô...nứa rồi =)) ...bao xài dầu nhớt thoải mái lun...:))

Bé castrol bữa nào đi xuyên mộc cho mama khai trương lần đầu của em nhé :LL

Báo với Mama là chúng ta sẽ xuất phát chiều thứ 6 ngày 26/10 nhé.
Mama lên plan đi nè.
Vì chuyến đi này mang tính chất gia đình chút xíu nên nếu được thì Mama chỉ tổ chức nội bộ nhà NC nhé.Xem (cũ + mới + 's) như 1 vài phút giây bên nhau.^^.Khoảng 10-20 mạng là đẹp.

Danh sách đăng ký và lịch trình mama đã post sửa lại ở trang 1 cho ace vào dễ thấy.

Last edited:
Re: NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

10/ 04hcb

đủ mười kí tự rồi

Re: NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

hehehe
Mình mới tham gia phượt, cũng vừa đi Tân Châu với anh Thắng về, chuyến này cho mình tham gia cùng các bạn nha :D
Phương -26t -0933998186 - Gò Vấp

Mama và thím castrol cho em đăng kí + 's nữa nhen, để em tự ghi luôn hén. Lâu rồi không dầu nhớt gì hết à, hải sản lại càng không :help khèm khèm.
11&12/ TT + TT's

Nếu không có gì thay đổi thì Tony tự bắt xe đi vào chiều thứ 7, ko đi cùng đoàn vào chiều thứ 6 được vì thứ 7 phải làm việc.;)

Mama và thím castrol cho em đăng kí + 's nữa nhen, để em tự ghi luôn hén. Lâu rồi không dầu nhớt gì hết à, hải sản lại càng không :help khèm khèm.
11&12/ TT + TT's

Qua đây mới thấy =>>> NCG ....wéo....cằm ....bé castrol...nhiều cỡ nào...số 1...đương nhiên mê dầu nhớt rồi...giờ tới số 2...cũng thèm dầu nhớt....(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back