What's new

NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

Re: NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

Cập nhật danh sách đi:
Đi tối thứ 6:
1-2/ Mama + Ù
3-4/ Tàn + Nhóc
5-6/ Trốn vợ + Hũ hèm
7-8/ Gà Tồ + Hà 'Dữ' (mem mới)
9-10/ Quy K Dài + Ghét
11/ Lão nhị
12/ Maria Cún
13/ Anh Núi

Đi sáng thứ 7:
14-15: Tú + Bích

Đi tối thứ 7:
16-17/ Sa Mạc + Tony
18/ Linh Phan

ACE nhớ đem theo đầy đủ áo mưa, đèn pin nhe.

Last edited:
Re: NCG Lầu 28: Bà Tô Xuyên Mộc Phước Bửu Hồ Cốc Bình Châu tối 26/10-chiều 28/10

Nếu sắp xếp đc, có thể mình sẽ đi tối T6 cùng mọi người. Bé castrol cho mình xin cái lộ trình với , để nếu có lạc mình còn biết đường & cũng dò sơ qua google earth tí ..heheehe.

Điểm tập kết ngay ngã 3 đề thám lúc 6 h đúng hog bà con cô bác NCG (nồi cháo gà ? :)))

Nếu sắp xếp đc, có thể mình sẽ đi tối T6 cùng mọi người. Bé castrol cho mình xin cái lộ trình với , để nếu có lạc mình còn biết đường & cũng dò sơ qua google earth tí ..heheehe.

Điểm tập kết ngay ngã 3 đề thám lúc 6 h đúng hog bà con cô bác NCG (nồi cháo gà ? :)))

Thím Mạc chạy qua phà Cát Lái đi theo QL25B (Tôn Đức Thắng) --> Nhơn Trạch --> QL51 --> cổng chào BR --> CMT8 --> quẹo cổng chào Long Điền bên phải --> Long Hải --> KDL Đèo Nước Ngọt --> KDL Kawasami, dễ òm, lão 2 đi hoài, lần nào cũng như lần nào, bao lạc 100% :D

Mama/thím Cas: thứ 7 mình kẹt đám cưới nên chắc đi tối thứ 7, hổng biết vinh hạnh đi được với thím Mạc hay là thím Linh Phan đây.

Những anh chị em đi chiều tối thứ 7 thì đi theo đường thím Toàn Thắng chỉ là ok. Tới Bà Rịa hỏi đường về Long Hải - Phước Hải - Lộc An.(CUng ven biển - bao đẹp - bao đâm luôn )
Còn tất cả xuất phát chiều mai và sáng sớm thứ 7 đi PHà Cát Lái - Bà Rịa - đi đường CMT8 - thẳng tiến Xuyên Mộc (bất quá hỏi người ta nhé ).Chỉ 30km thui, đường đẹp.^^. Về tới XM thì trốn vợ sẽ dẫn mọi người qua nhà em.^^.
Hotline : 0906744033 nhé các thím.
Nhằm đón NC em đã chuẩn bị 1 số thứ :
1 con gà
10 con cút
1 đống rau
1 nồi cháo
1 thùng ken

Thứ 7 thì đã chuẩn bị :
1 khách sạn ven biển ( 4 phòng) - đề phòng mưa cũng như có chổ cho anh em xài dầu nhớt.
Vé tắm suối nước nóng.
Nếu ko đi thác Bình Châu được sẽ đi tham quan khu bảo tồn Bình Châu
Một đống cua - ghẹ - cá - mực - ốc

^^.
Chờ các đồng chí mang tiền xuống - haha.
Lưu ý là ba má em khó tính - nên mấy thím che giấu dùm em cái vụ em đi phượt nhé,^^.

Last edited:

Thiếu ..thiếu ..rượu ...rồi...castrol ..ơi...:))

Tụi này nhậu mà có thùng bia ...sao đủ....đã thế...còn nồi cháo gà nữa....bao giờ say đây....:LL

Ghi chú: :

- 90% là mình sẽ đi vào tối mai T6 cùng anh em.
- Do đó 2T + Linh Phan + Tony sẽ đi chiều thứ 7. Tony sẽ đón xe khách tại đề thám chiều thứ 7 chạy xuống. Tớ sẽ đón ảnh ở Bà rịa.

Quên:

Anh chị em lưu ý, ba má castrol hơi khó, nên ace nhớ là đừng đề cập gì tới mấy zụ castrol đi phượt & để cảm ơn chúng ta, castrol sẽ lo...hết....hết....mọi thứ ...từ bảo kê trời nắng, hải sản, nơi zui chơi....& chi phí ...=)) (nếu có ai đó phản đối...hãy suy nghĩ hậu quả :T..keke)

sa mạc;[B said:
để cảm ơn chúng ta, castrol sẽ lo...hết....hết....mọi thứ ...từ bảo kê trời nắng, hải sản, nơi zui chơi....& chi phí ...=))[/B] (nếu có ai đó phản đối...hãy suy nghĩ hậu quả :T..keke)

Cái vụ này nghe được à nghen. Ai đồng ý bấm cùng nhau bấm like đeeeeeee.

may mắn quá....a Sa mạc ơi...nếu anh đi tối t6 anh chở Nhok dùm em nhé...vì tối t6 e co 1 cuộc hẹn...hix...anh cố gắng đi tối t6 giúp em nhé....many thanks anh...Em sẽ đua ra vào sáng t7 liền ah với HẢi gàto....

Cảm ơn anh rất nhiều

Anh em giử gìn sức khỏe để tối nay nàm sương sương, để khỏi phụ lòng nhà tài trợ vàng CASTROL :))

1 con gà
10 con cút
1 đống rau
1 nồi cháo
1 thùng ken

Đã sắp lại xế ôm như sau:
Đi tối nay:
1/ Mama - Ù
2/ Sa Mạc - Nhóc
3/ Núi - Hà "dữ"
4/ QKD - Nhóc
5/ Trốn vợ - Hũ hèm

Đi sáng thứ 7:
6/ Gà Tồ - Tàn
7/ Tú - Bích

Đi tối thứ 7:
Julia, Tony, Linh

Last edited:

may mắn quá....a Sa mạc ơi...nếu anh đi tối t6 anh chở Nhok dùm em nhé...vì tối t6 e co 1 cuộc hẹn...hix...anh cố gắng đi tối t6 giúp em nhé....many thanks anh...Em sẽ đua ra vào sáng t7 liền ah với HẢi gàto....

Cảm ơn anh rất nhiều

Bóa toay thiệt , đúng là nhà nhớt, nhóc xinh thế mà gã lấy cớ công chiện để đi sau với Hải gàto :shrug: castrol đâu rồi ,nhớ để lại mấy lít nhớt cho 2 ảnh nhé :T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back