What's new

NCG Lầu 7: VQG Chư Yang Sin 03-05/06

Re: NCG Lầu 7: Chư Yang Sin tháng 5

Vì đã hết phép nên em chỉ dám xin nửa cục gạch vào cuối tuần 20-22/05 hoặc 27-29/05 thôi. Đầu tháng e đã có lịch hết rồi. Khi nào fix lịch cụ thể em mới lên plan xin nghỉ và quyết định nửa cục gạch sau.

• Like
Reactions: VTF

hehe, cái Garmin thì ngon, nhưng user thì chưa biết cách xài :(

• Like

Lót dép ngồi nhìn .. thèm ... ace đi về cho e off ké với nhé !!!

• Like

Chị Voi ơi, e share cho chị mượn 1 chiếc dép của e nè, rùi 2 chị e mình ở nhà ngồi ngóng, đợi mọi người đi về 8 chiện lại cho nghe, hjchjc... ~.~

• Like

ae nhà NCG đăng ký tính đến hôm nay, nhanh nào ae, gần đến deadline để đưa qua box tìm bạn rồi:
1/ Long
2/ anh Sơn
3/ Aboub
4/ Thắng
5/ Fanha
6/ Khoa
7/ Tomato

bạn nhocharuka yên tâm, sẽ nằm trong top đầu tiên khi đưa lên box tìm bạn.

8/ 04hcb
1 cục gạch

• Like

Mình chốt ngày đi để ace nhà NCG quyết định đặt hay rút gạch nhé: 20-22/05. Lý do: để ace có thời gian luyện tập thể lực, khỏi cóng chân, và lịch trình này khá phù hợp về thời gian do trước ngày leo CYS nhà NCG sẽ thanh toán nốt vụ Langbiang thật nhanh vào 2 ngày cuối tuần.

Ặc ặc. Thế là lại hụt đi với mọi người rồi. Giá mà trước 16/5 được thì tốt quá !!!

• Like

@VTFclub : tình hình thế nào rồi a, bao nhiêu người thì có thể đi được chuyến này nhỉ? Mà nghe loáng thoáng nhà NCG sẽ thanh toán nốt vụ Langbiang gì đấy, chốt chưa a? Dụ đó e đu theo được không a, em muốn rèn luyện thể lực :D

• Like

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,140
Latest member
inhopanphat
Back