What's new

NCG Lầu 7: VQG Chư Yang Sin 03-05/06

Re: NCG Lầu 7: Chư Yang Sin tháng 5

@VTFclub : tình hình thế nào rồi a, bao nhiêu người thì có thể đi được chuyến này nhỉ? Mà nghe loáng thoáng nhà NCG sẽ thanh toán nốt vụ Langbiang gì đấy, chốt chưa a? Dụ đó e đu theo được không a, em muốn rèn luyện thể lực :D

Bạn yên tâm, nhà NCG sẽ thanh toán dứt điểm cái vụ Langbiang bị dang dở này trước ngày đi CYS ! Sẽ có thông báo lên topic Langbiang mà.

20-22/5 có thể được, tuy nhiên nếu kéo qua đầu tháng 6 thì sao bác Long ? 3-5/6 á!

• Like
Reactions: VTF

Mình chốt ngày đi để ace nhà NCG quyết định đặt hay rút gạch nhé: 20-22/05. Lý do: để ace có thời gian luyện tập thể lực, khỏi cóng chân, và lịch trình này khá phù hợp về thời gian do trước ngày leo CYS nhà NCG sẽ thanh toán nốt vụ Langbiang thật nhanh vào 2 ngày cuối tuần.

dạo này e tập luyện thể lực khá chăm chỉ để chuẩn bị cho những chuyến đi cùng nhà NCG thân yêu, nhưng lại trùng vào thời gian thi của em rồi hix hix

• Like

Đi vào ngày đó thì em chịu không đu theo được rồi. Đành phải ngóng hình vậy :|

Tình hình anh em không theo được nhiều hay là 13-14-15/5 đi anh Long, em thì 2 tuần giữa tháng đều ok..theo em Langbiang là chuyện nhỏ mà, khi nào rảnh thì mình xử thôi:D

tình hình là Fanha phản đối ngày 14-15 nha. vì mới đăng ký hội trại tháng 5 của chị Mơ rồi.
6-7-8 đi thì cũng dc, nhiều ng tham gia hơn.
LiangBiang đúng là chuyện nhỏ.

• Like

Đang tính leo Chư Yan Sin hay Langbiang vậy anh Long ?

• Like

Mình ủng hộ bạn Fanha nà, đã đăng ký nhóm chị Mơ rồi, đi để làm quen và giới thiệu NC Group sẵn chiêu sinh các em chân dài :) Nói chơi chứ phải có bán Fanha đi mình mới test cái Garmin của bác ấy chứ :)

hix, có ai biết lịch leo Langbiang không vậy? Cho em biết với ^^

• Like

Đang tính leo Chư Yan Sin hay Langbiang vậy anh Long ?

Leo cả hai luôn chú cà chua, vì vừa rồi nhà NCG bị lạc lối giữa rừng đêm nên chưa hoàn thành. ace vẫn còn hậm hực.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back