What's new

Ngọc Lan thử bắn bằng súng thật!

Mình cũng đồng ý với bạn ttnos là bạn gái áo đỏ rất được , nhưng con bạn ý đã lớn thế kia thì hóa ra là tảo hôn sao? Vậy thì lại ko được lắm phỏng bạn? :LL
Bạn Anh Già tinh thật, nhìn lướt qua ảnh biết ngay bạn gái áo đỏ tảo hôn, thế thì mình đồ rằng thằng cu con là đứa thứ hai vì người mẫu này trông cũng đứng tuổi rồi, mặc dù có những hành động trông rất thỏ non đeo kính lão.

Đúng là chụp kiểu điểm nhấn vào giữa thế này thích thật, mắt cứ hút dính lấy điểm nhấn, không muốn nhìn ra chỗ khác. Chẹp chẹp...

Mình thấy dzất buồnnnn vì các bác zai chưa có được sự đồng cảm và trân trọng với một người phụ nữ là chị ngoclan.
Mình buồn cực í!

Nó chắc gì là con gái mà... Vớ vẩn, cứ ngồi đấy mà buồn.
Xem ảnh có thể chắc đến 80 phần trăm là con trai... hoặc là ảnh éo phải của nó;)

Về chuyện giới tính của Ngọc Lan chúng ta nên bàn ở topic khác, còn chuyện có phải chính tác giả chụp hay không thì cái này em chịu ...vì chỉ biết rằng những bức này bạn ý chụp bằng Power Shot, thế mới hay.:LL
À, hay hôm này đi kinh bắc em bảo bạn ý đi chụp cùng các bác bằng PS xem thế nào nhé

:LL :LL :LL

Thế PVC lại biết cả ngoclan nữa à? Sao đứa Đ nào ông cũng "biết" thế????

PS: ơ bác Són xóa bài chê ảnh ngoclan của em đáy à???? Hay có Mod nào lạm quyền nhảy vào KTT này chọc phá?????

Xóa mịa nó đi, các ông cứ lằng nhằng.....
Con gái nhà người ta mà các ông cứ bảo là trai với cả nam, mời em ngoclan cởi quần áo ra để các ông ấy chứng kiến rằng em là nữ.
Ba mặt một lời, chứng cứ tận tay cho các ông hết nói nhé.....

Nói chung là bạn Kua lại dẫm vào bãi phưn cũ của chính mình. Ở đây đang bàn về cái mà ngoclan đã bắn được, chứ không bàn về bản thân ngoclan.

Theo em, trình của một phụ nữ bận bịu con cái cả ngày, việc cơ quan chồng chất, tối đến lại lo đun nước ngâm chân cho chồng, thì có những phút bay bổng Point & Shoot như đã thể hiện cho chúng ta thấy, rất nên hoan nghênh.
Các anh khắt khe quá, hãy nhìn sự vật với lòng độ lượng hơn đi nào!
Chị ngoclan cho thêm pix nữa, em sẽ bình ảnh chị bằng cả trái tim, y như khi chị đã dùng cả trái tim để nhấn cò máy vậy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back