What's new

Ngọc Lan thử bắn bằng súng thật!

Chị ngoclan cho thêm pix nữa, em sẽ bình ảnh chị bằng cả trái tim, y như khi chị đã dùng cả trái tim để nhấn cò máy vậy.
Mình cũng thực sự đồng cảm với các bạn, những người phụ nữ bận bịu công việc gia đình, con cái - chỉ có các bạn, những người phụ nữ - mới có thể dùng trái tim để nhấn cò máy chụp ảnh. Nói thật với bạn, nam giới chúng mình ấy mà, tim nó không có núm, muốn nhấn cò súng bằng tim, cũng chẳng được.

Nếu không tin bạn cứ thử hỏi Sontt với Anh Già, mà xem. Hố hố hố.

À mà bạn cho mình hỏi, thế để bình ảnh bằng trái tim, thì phụ nữ các bạn cũng phải đọc ảnh bằng tim à, ý mình là ... ấy :))

Nói chung là bạn Kua lại dẫm vào bãi phưn cũ của chính mình. Ở đây đang bàn về cái mà ngoclan đã bắn được, chứ không bàn về bản thân ngoclan.

Theo em, trình của một phụ nữ bận bịu con cái cả ngày, việc cơ quan chồng chất, tối đến lại lo đun nước ngâm chân cho chồng, thì có những phút bay bổng Point & Shoot như đã thể hiện cho chúng ta thấy, rất nên hoan nghênh.
Các anh khắt khe quá, hãy nhìn sự vật với lòng độ lượng hơn đi nào!
Chị ngoclan cho thêm pix nữa, em sẽ bình ảnh chị bằng cả trái tim, y như khi chị đã dùng cả trái tim để nhấn cò máy vậy.

Khổ quá, Kua có bảo madame cởi quần áo cho các anh xem đâu :LL :LL :LL

Kua nói thì nhằm nhò chi đến madam. hố hố
Tự dưng Kua lại vật ngửa ra lăn lộn trên đất cát là sao? hay cũng muốn tự cửi quần áo ra cho chị em nhòm? rồi chị em chạy hết còn lại chị ngoclan nhăm nhăm Point & Shoot. hố hố

Kua nói thì nhằm nhò chi đến madam. hố hố
Tự dưng Kua lại vật ngửa ra lăn lộn trên đất cát là sao? hay cũng muốn tự cửi quần áo ra cho chị em nhòm? rồi chị em chạy hết còn lại chị ngoclan nhăm nhăm Point & Shoot. hố hố

Kua có vật lộn gì đâu hả madame?????
:LL :LL :LL Có chăng, Kua chỉ cởi quần áo cho madame xem và muốn vật ngửa với madame thôi nha. Về đây đi, rồi Kua cho xem :LL :LL :LL

Thui nha, ko nói chiện linh tinh nữa em Toét nha ;) ;) ;)

Ngoclan ơi, em tiếp tục tập bắn đê.....

Last edited:
Em đồ rằng vài trong số những bức ảnh do em ngoclan bắn được sản xuất bằng P&S loại Cannon 30D với lens 4L (đồ thế vì exixxif xoá mịa nó hết rùi còn đâu)

Tớ thật, các cậu cứ mải cạnh khoé nhau mà chẳng tập trung vào chuyên môn là đâm,chọc,tì, đè...em Ngọc Lan là sao? À quên, ảnh của em ý. Vậy làm sao Ngoc Lan biết được cái nào hay để tiếp tục phát huy, cái nào dở thì cần khắc phục ... :Dam :T :gun

Nhận xét của cá nhân tớ về của Ngọc Lan như sau:
- Rất bùn cười, cái hay cái dở tạp nham ba lăng nhăng
- Có thể con gái, tay yếu nên nhiều bức lấy nét chưa được chuẩn
- Sắp xếp lộn xộn không rõ ràng theo từng chủ đề muốn nói

Nói chung với người mới bước chân vào làng n...hiếp ảnh thế cũng được coi là có cô gắng, tiến bộ

Ngọc Lan ơi, bắn nữa đi em!
(beer) (wait) :L

Em đồ rằng vài trong số những bức ảnh do em ngoclan bắn được sản xuất bằng P&S loại Cannon 30D với lens 4L (đồ thế vì exixxif xoá mịa nó hết rùi còn đâu)

Trúng tổ con chuồn chuồn =)) =)) =))

Trúng tổ con chuồn chuồn =)) =)) =))

Các bác cứ đoán mò! :Dam
Các bác cứ đưa ví dụ để em bảo Ngọc Lan up cái file gốc lên cho các bác xem có đúng là PS hay 30D nha :LL :LL :LL

=)) =)) =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back