What's new

Ngẫu Hứng Triệu Hải

Chắc phải tìm con đường nào ở miền Tây, cũng có " Cảm giác mạnh" như vậy để giới thiệu cùng chi haianh. Để vào mùa lũ chị sẽ bổ sung vào bài " Băng đồng mùa nước nổi"!!

Chắc phải tìm con đường nào ở miền Tây, cũng có " Cảm giác mạnh" như vậy để giới thiệu cùng chi haianh. Để vào mùa lũ chị sẽ bổ sung vào bài " Băng đồng mùa nước nổi"!!

đường từ Vĩnh xương qua cửa khẩu Long bình theo em mùa mưa chắc cũng phê lắm đó anh

đường từ Vĩnh xương qua cửa khẩu Long bình theo em mùa mưa chắc cũng phê lắm đó anh
[/url]

Đúng rồi! Nhưng nếu vẫn đi theo đường thẳng chạy cặp theo ranh biên giới giữa 2 nước qua 2 tỉnh AG và ĐT, thì vượt qua sông Tiền nơi đầu nguồn bằng chiếc đò gổ sang T.Phước rồi chạy cặp theo kênh biên giới sẽ đến sông Sở Thượng xã T.T.Hậu giáp nước bạn sẽ còn phê hơn nữa đó bạn tam48313.

Ý em nói cửa khẩu Khánh Bình? Nếu đúng vậy thì tụi chị đã đi vào mùa nước nổi dữ dội.

Đúng rồi! Nhưng nếu vẫn đi theo đường thẳng chạy cặp theo ranh biên giới giữa 2 nước qua 2 tỉnh AG và ĐT, thì vượt qua sông Tiền nơi đầu nguồn bằng chiếc đò gổ sang T.Phước rồi chạy cặp theo kênh biên giới sẽ đến sông Sở Thượng xã T.T.Hậu giáp nước bạn sẽ còn phê hơn nữa đó bạn tam48313.

Dọc theo con kênh biên giới để đến sông Sở Thượng bọn mình cũng đi rồi Duonghai. Nói chung, dọc ngang ĐTM mùa nước nổi khắp nơi in dấu nhà ĐTM. Mùa nước nổi 2011, bọn mình gần như tuần nào cũng có mặt ở vũng trũng; mỗi lần là một điểm nóng, một địa điểm khác nhau; 2/9 la một chuyến đi dài từ Đồng Tháp qua tứ giác Long Xuyên.

Nhưng nếu còn điểm nào hay nhà thổ địa và tẳm chỉ dẫn nhé.

Chiều biên giới trên dòng kênh Sở Hạ - Cái Cỏ,

cảm ơn anh duonghai
em cũng có ý tưởng về đoạn đó khi tìm đường trên map - nhưng em định để dảnh kết hợp với cung Mộc hóa luôn anh a

Ý em nói cửa khẩu Khánh Bình? Nếu đúng vậy thì tụi chị đã đi vào mùa nước nổi dữ dội.

đúng rồi đó chị - em vừa đi về em nghĩ mùa nước chắc sẽ trở lại nếu có th/gian -em còn phải tham khảo topic của chị trước khi lên plan nữa đó

Độ cao nâng dần, cũng là lúc tiếng động cơ gầm rú rền vang cả góc rừng. Cố lao nhanh, rồi lại ì à ì ạch lết từng bước; sự căng thẳng dần hiện trên từng khuôn mặt.

Dốc đứng liên tiếp.

Mệt nhất có lẽ là anh xã mình, vì đôi chân mình không khỏe nên chỉ những trường hợp bất khả kháng xã mới bằng lòng để mình đi bộ.

Khỏi nói cũng biết xe anh Tuấn lao như thế nào qua những con dốc này.

Nhưng kìa,trông anh ấy cũng "bở hơi tai", mồ hôi nhễ nhoãi. Con đèo quá căng chăng?

Vậy mà đã sẵn sàng tác nghiệp!

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back