What's new

Ngọc Long Tuyết Sơn ngày 6/2/2011 (4 tết âm lịch)

Status
Not open for further replies.
Gà ơiiii !
Đang có ý định đi thăm núi Tuyết Sơn vào 4 tết âm lịch năm nay - tức ngày 6/2/2011
lịch trình dự kiến :
Hanoi -Kunming- Daily -Legiang - Sangrila - Hanoi
thời gian dự kiến 7-10 ngày
Kinh phí dự kiến : 10 .000 .000 VND
Đội hình dự kiến : 18 mem ;)
Có ai muốn tham gia ko để tớ thành lập quỹ đỏ luôn. Bắt đầu nuôi lợn từ tháng 5 - đóng 500k và cứ thế tăng lên cho đến tháng 12 đóng 1,2 mil. Khi tính được kinh phí cụ thể sẽ cho con số phải đóng của tháng cuối cùng
bà kon hứng thú nuôi lợn thì ném đá nhanh nhé
:help

Cho mình đăng ký đi với nhé. Email: [email protected] Đt 09 89 388 212 Thanks!!!!

Chuẩn bị tiền là một phần. Mình ngồi ôm cuốn tự học tiếng Trung nữa =))

Tớ có băn khoăn một chút là đi vào đợt Tết âm lịch thường hay bị đường phố vắng hoe, chả có người ngợm và không khí như ngày thường, các bạn ạ!

Cho mình đăng ký đi với nhé. Email: [email protected] Đt 09 89 388 212 Thanks!!!!

Tớ có băn khoăn một chút là đi vào đợt Tết âm lịch thường hay bị đường phố vắng hoe, chả có người ngợm và không khí như ngày thường, các bạn ạ!

--> đi dịp tết Âm lịch vì có kỳ nghỉ kéo dài bạn ạ

Lệ Giang đông đúc hay vắng vẻ đều mê ly cả bạn ạ, với mình thì Lệ Giang mà được vắng vẻ thì không còn gì tuyệt hơn, vẻ đẹp ở đó không gắn với nhộn nhịp, đông vui, chỉ không biết là các bạn đi vào dịp Tết thì dịch vụ như thế nào thôi.

Mình cũng thích vắng,vắng để thả hồn theo những dãy phố hay cây cầu để cảm nhận,vắng để chụp ảnh chẳng cần phải chờ đợi ai cả,vắng để.......để làm gì cũng chẳng biết nữa nhưng cứ vắng là thích,a e nào nắm đá thì ném cho chót nhé,máu là đi thôi,vay mượn đi đi rồi về cày lại trả hehe.

Haha, tết ở Lệ Giang có mà đông vỡ mặt. thả hồn chụp ảnh là đứa khác nó chen lấn cho cả người cả máy xuống sông hết :))

Đã có chương trình chưa nhỉ, nếu đi sau sáng 4 Tết thì mình cũng quan tâm

hơ hơ bị đẩy xuống trang 6 roài, upupup cho mọi người nào, tìm mãi chả có ai đi cùng mình hcihcichihcichi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,899
190,255
Latest member
etaxi193
Back