What's new

Người đẹp chộp trên đường phượt

Đi Chùa nè

picture.php

Công nhận là đọc tiêu đề topic, với cái ảnh đầu tiên của bác Danngoc thấy suýt ngã chỏng vó.

Tự nhủ rằng bác í bẩu là "người đẹp" tức là cái body, chả phải cái Mặt tiền. Dưng mà em đầu tiên thì không thấy body đâu cả bác ạ !!!

Hehe, các bác chê tức là em sẽ phải phấn đấu hơn=))

Chú Nguyen toàn up ảnh gái ở tận đẩu tận đâu í. Con cháu Su đầy ảnh sao không tung lên cho các bạn khiếp vía mấy phen. =))

Chắc chắn, ảnh của bạn Su khi được đưa lên đây sẽ được coi là chuẩn mực cơ bản của cái đẹp và sáng tạo nghệ thuật. :shrug:

Hẳn từ đó, kính mong các bạn dangngoc, vntuyen không những tiếp tục phấn đấu nhiều hơn nữa trên con đường nghệ thuật đầy chông gai.
Mà còn tư duy nhiều hơn nữa trong khâu chọn lọc ảnh trước khi up lên diễn đàn - cho các "người đẹp" bị chộp được nở mày nở mặt ! (beer)

@ Thiết nghĩ, với những hình ảnh mang tính cá nhân, các bác nên thận trọng tí chút. Không thể bảo " kiện em càng được làm quen" cho xong đâu !

Em không biết các bác định nghĩa "Phượt" thế nào. Nhưng ai cũng biết nội dung chủ điểm của diễn đàn là về du lịch. Do vậy, nên chăng những hình ảnh chia sẻ cũng hướng theo tiêu chí ấy : văn hóa sự kiện (như ảnh chú Nguyen đã post), bạn đồng hành (được sự đồng ý của cá nhân) ...

Chứ còn không phải cứ xì tin, thiếu dưới thừa trên, cong cong mỏng mỏng ... mới gọi là đẹp. Những hình ảnh thế hàng ngày chúng ta thấy nhiều rồi, cũng đủ "no mắt" rồi. Không cần phải vào tận 1 diễn đàn về du lịch mới được xem ạ !!

@ Ban Điều Hành : với tư cách là thành viên. Sau khi vào xem topic này em thấy các bác đã quá thả lỏng, dễ dãi trong việc kiểm duyệt, trao đổi với thành viên về chất lượng bài viết ! :) - cái này phát biểu hộ 1 bạn khác !
Không vi phạm nội quy nhưng hơi tốn tài nguyên diễn đàn, he he !!

Dài dòng quá nhờ !
Em lại có hứng viết Nhật Kí Phố Phọt rồi, ha ha !! :gun

Last edited:
Người phượt chụp trên đường đẹp

Em này quay lại rất xinh, nhưng em ấy không quay lại thì tớ cũng không chịu trách nhiệm nhé.

picture.php

Last edited:
2su nói chí phải!

Ngẫm ra thì trên đường phượt có biết bao cảnh đẹp như mây, núi, trăng, sao, tuyết, gió, sương. Ngoài ra còn có hươu, nai, hổ, báo... các phượt gia tha hồ chụp. Sao (phượt gia) không chụp mà lại đi chụp... người?

Tuy nhiên, cái đẹp hơn tất cả đã được công nhận chính là con người. Mọi người chắc không phản đối khi tôi nói rằng, không phải người đẹp nào lên ảnh cũng đẹp và ngược lại, không phải ảnh nào đẹp nào cũng phải có mẫu đẹp.

Cái đẹp nằm trong từng khoảnh khắc. Chộp được trúng giây phút thăng hoa ngoài cái nghề còn có cái duyên. Và tất sẽ vô duyên khi ta nhanh hơn hay chậm hơn vài chớp mắt.

Do vậy, giữ gìn và chia sẻ khoảnh khắc đẹp trên đường phượt là hợp lý. Nhưng chỉ dành cho nhau chiêm ngưỡng những cái mà chính các phượt gia ưng ý.

Giữ được chủ đề này là khó, rất khó. Nó quá nhạy cảm. Mọi người cùng nhau giữ gìn nhé!

Xin lỗi các bác nhé, mấy bữa trước trong người bối rối gì đó nên post xả stress, bác mod xóa dùm mấy cái hình nhạy cảm ở trên nhé. Mong các bác thông cảm, ai cũng có lúc thế này. Tks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back