What's new

[Tổng hợp] Người Việt chinh phục đỉnh Everest (2008) VTM kể chuyện từ trang 6

Ông Chittio ra cà phê Aqua, Cạnh hồ Nam đồng.
VTM đang ngồi đó với CVN, Quạt... em chẩu trước về cho con đi học :)

Em không có số cụ Chít
Vừa chạy qua mua vé tàu ồi, tối nay em té
Thanks anh CVN đã cho em mượn tạm em yêu mấy tuần, trong thời gian em đi nếu anh cần thì cứ gọi, em sẽ chuyển về cho.
Em về sẽ mời mọi người cafe sau ạ, sợ giờ không kịp.

Yeap. Nếu có thời gian mà ghé Hà Nội thì gặp nhau chút, để chúc mừng và thể hiện sự ghen tị chứ nhờ !

@chú Rỉn : anh đang rất chi là thoải mái.

Bạn Chitto thân mến, tớ không có ý định chinh phục Everest hay chứng minh bạn thoải mái hay khó ở. Bạn ở trên cao thoải mái nhá. :LL Ở đây lạnh lắm, tớ chuồn. =))

Thế thôi nhá! (BB)

Em không có số cụ Chít
Vừa chạy qua mua vé tàu ồi, tối nay em té
Thanks anh CVN đã cho em mượn tạm em yêu mấy tuần, trong thời gian em đi nếu anh cần thì cứ gọi, em sẽ chuyển về cho.
Em về sẽ mời mọi người cafe sau ạ, sợ giờ không kịp.

Đọc được bài của đại gia Són, định ra, gọi điện cho cụ CVN thì đã tàn cuộc rồi.

Thôi không sao, thành công là được.

Đọc được bài của đại gia Són, định ra, gọi điện cho cụ CVN thì đã tàn cuộc rồi.

Thôi không sao, thành công là được.

Kụ Chitto dạo này hay tò nhâm , nhầm to nhỉ. Kụ gọi cho tôi chứ ko phải gọi cho CVN nhé =)) =)) =)) :Dam :Dam

@Minh : Tớ vẫn theo bước chân của cậu và mọi người trên HTV9 và cả blog của cậu, k nghĩ bạn mình giỏi thế,hehe
Cố lên nhé và update thông tin thường xuyên
Chúc cậu may mắn
Thân mến
Huyền Trang

To Trang: lâu quá không gặp, vẫn khoẻ chứ?
To CVN: Tối mai em lên tàu về Hà Nội, chiều em qua gửi anh cái GPS, chương trình có sự thay đổi nên mùng 2 em phải có mặt ở SG, mùng 3 tường thuật trực tiếp tiễn đoàn đi E, mùng 4 lên đường rôi.

To Trang: lâu quá không gặp, vẫn khoẻ chứ?
To CVN: Tối mai em lên tàu về Hà Nội, chiều em qua gửi anh cái GPS, chương trình có sự thay đổi nên mùng 2 em phải có mặt ở SG, mùng 3 tường thuật trực tiếp tiễn đoàn đi E, mùng 4 lên đường rôi.

OK Minh, cứ gọi anh nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back