What's new

[Tổng hợp] Người Việt chinh phục đỉnh Everest (2008) VTM kể chuyện từ trang 6

Ok Anh.
Còn nợ mọi người rất nhiều tin, bài và ảnh về hành trình E. Tuy nhiên, do nội quy chương trình nên chưa thể post lên để chia sẻ với mọi người được, thông cảm cho Minh.

Chúc Minh lên đường thành công.

Nhiều người trong và ngoài Phượt, trong và ngoài giới du lịch đều chờ mong thành công của đoàn nói chung và của Minh nói riêng.

Hẹn gặp, trước hết là... trên tivi.

To Trang: lâu quá không gặp, vẫn khoẻ chứ?
To CVN: Tối mai em lên tàu về Hà Nội, chiều em qua gửi anh cái GPS, chương trình có sự thay đổi nên mùng 2 em phải có mặt ở SG, mùng 3 tường thuật trực tiếp tiễn đoàn đi E, mùng 4 lên đường rôi.

Ơ, sao hôm trước tớ đọc báo thấy danh sách 4 người đi E không có Vũ Thanh Minh nhi?

hé hé. Không có danh sách nhưng thực tế thì vẫn đi ạ. Chiều nay em lên HN, sáng mai vào SG, mùng 6 biến ồi!

bây giờ VTM thuộc biên chế “Sherpa” , nên ko có tên trong đoàn leo núi ;)
@VTM: nếu cần thêm thiết bị, đồ dùng nào thì cứ gào thật to lên để bọn nó phải cung cấp nhé. Chuẩn bị thật kỹ vào. Good luck.

Em đang tính qua đấy làm Sherpa cho khỏe đơi này. Lên Fan xin cái chân porter cho các đoàn thôi mà nó đòi em hết giấy nọ bằng kia, khốn đốn hic...hic

@ Minh : Lâu quá từ hum hát hò gặp cậu, hihihi...Tớ vưỡn khoẻ, mọi việc cũng tốt cả.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back