What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

@ ruadibo: anh biết chắc thế nào em cũng đổi nick nên không thèm để tên vô. Mai mốt off anh mang cho chai thuốc, con giai gì đâu mà ....kinh thiệt.=))

e là boy chính hiệu con nai vàng đấy, kô như ông Tuấn lâm tặc lờ đờ đâu :LL, kô tin thì a cứ hỏi em V... đã lấy mất cái ấy của e =))

e là boy chính hiệu con nai vàng đấy, kô như ông Tuấn lâm tặc lờ đờ đâu :LL, kô tin thì a cứ hỏi em V... đã lấy mất cái ấy của e =))

Ai biết đâu, bữa anh mày chỉ thấy con V cắn thằng bé và cái ấy ở đằng sau chú mày thôi. cảm giác lúc đó:LL chắc sướng lắm nhỉ=))

Em nhìn kiểm lâm khẽ nói:
- Đâu có khùng dữ dzậy cha!
Kiểm lâm bèn ra bên con thác dữ thầm nghĩ: "mấy ngày nữa thì mình qua tới Miên nhỉ? (Con thác này là nguồn của sông Krong Ana xuôi dòng hợp lưu cùng Serepok chảy sang đất Cambodia sau đó hòa vào sông Mekong ra biển)

picture.php

Sao lại khẽ nói nhỉ (NT)? lạ quá , phải hét to lên chứ!:))

Ối sao bác lại khoe mấy con cá nướng ở đây??? mọi người lên đây câu hết thì sao??
mà nghĩ lại cảm giá ăn con cá na nướng nầy á. tuyệt cú mèo.

Không có gì thú bằng ở giữa rừng câu mấy con cá và nướng ăn. Ô là la lá la...

@ Ruadibo. tớ cấm cậu lấy câu:
" Rượu mang vào giã bao đau đớn
Rượu giã xong rồi ói tùm lum"
đấy nhé. Câu này là câu độc quyền của cả nhóm không được mang ra sử dụng cho mục đích cá nhân nhá

Em thấy cái món này làm ở lề đường SG bán chắc là giàu to, cá nướng thơm ngon tuyệt cú mèo...20000 một con chắc thiên hạ cũng xúm lại đó.(beer)

Muốn xem hình nhưng load lâu quá hix.Dù sao cũng mừng vì mọi người đã có chuyến đi thành công!Hẹn mọi người dịp sau.Em mê quá rồi:)

Cái tên lâm tặc này chắc từ Sàigòn lên , thấy tướng đẹp trai ác!:LL

He he cảm ơn bác nhiều, cái tên tí chuột này chụp em xấu đi, chứ ở ngoài em còn đẹp hơn nhiều :D.

@ Tí chuột: Ông cứ đợi đấy tôi còn nhiều ảnh đẹp của ông, sẽ post lên sau :Dam. Hãy đợi đấy

Bận quá, không tham gia nổ với mọi người được. Mà này, các Tarzan nổ vừa thôi, chứ tớ cứ nghĩ có đoàn nào mà ngây thơ tin theo mấy quả lựu đạn của các bác rồi phải chịu lạnh trong lều hay đói meo râu thì thực ta có lỗi quá.

Sao a. Trí lại nói thế, đấy là e thành thật gửi lời khuyên cho các đoàn đi sau đấy chứ, e thề nói xạo nửa lời sẽ bị rụng râu (beer)

Với lại đừng gọi e là noob nữa, làm giấy khai sinh mới rồi :D

@all : mọi người vào up hình tạo bọt đi chứ nhỉ, e có hàng độc là tấm anh tichuot show hàng, từ từ sẽ up cho mọi người thưởng thức (BB)

Sao a. Trí lại nói thế, đấy là e thành thật gửi lời khuyên cho các đoàn đi sau đấy chứ, e thề nói xạo nửa lời sẽ bị rụng râu (beer)

Với lại đừng gọi e là noob nữa, làm giấy khai sinh mới rồi :D

@all : mọi người vào up hình tạo bọt đi chứ nhỉ, e có hàng độc là tấm anh tichuot show hàng, từ từ sẽ up cho mọi người thưởng thức (BB)

Ê nhóc, cậu mà chơi tấm hình đó lên là :Dam:gun:T, anh mày chụp được nguyên thằng bé của chú mày trong KS đó, thử đi rồi biết:LL

@ Book_worm: đúng như lời canary nói: ông là siêu Sến

Ê nhóc, cậu mà chơi tấm hình đó lên là :Dam:gun:T, anh mày chụp được nguyên thằng bé của chú mày trong KS đó, thử đi rồi biết:LL

@ Book_worm: đúng như lời canary nói: ông là siêu Sến

He He !! nội bộ chúng mày lủng củng rồi =))=))=)) . Post bài đi đừng có nói nhảm nửa .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back