What's new

Nhìu Cồ San - tiếp tục câu chuyện đang kể dở

Mở đầu, em cũng xin nói luôn là chuyến đi này đã được thực hiện từ đợt 30/4 - 1/5 của năm 2009, cũng khá lâu rồi so với những topic "hồi ức" khác của các bác. Hồi đó em rủ rê bên Box Du lịch TTVNOL và cũng đã post 1 vài bài tường thuật bên đó, nhưng topic bị bỏ lửng giữa chừng vì 1 lý do rất củ chuối: lên Bắc Hà chơi - gặp mận đầu mùa - ăn quá nhiều - về bị ngộ độc/dị ứng đầy mặt mũi chân tay - phải đi bệnh viện :"> Đúng là chết vì cái tội tham ăn :))

Bây giờ chả dám đào mộ cái topic cũ kia, 1 phần vì mất mạch cảm xúc, phần nhiều là cũng chả ai nhớ đến nó nữa, sang đây mừng vì gặp mục Hồi ức này, để có thể vừa chia sẻ, vừa tự nhắc bản thân ghi nhớ về một lần đã đi qua Nhìu Cồ San :):

Post demo 1 tấm ảnh để lấy cảm hứng, mai em sẽ kể tiếp :D

Nhìn các bác đi mà phê thế,zưng giờ bụng to,bắp nhẽo chắc lên đến nơi ở lại luôn chứ chẳng dám về nữa.hí hí

Tuyệt vời! có điều phần trong rwngf già là thú vị nhất thì các bạn lại đi nhiều quá không cảm nhận được hết cái sự bí hiểm trong rừng già. nếu đi cung này thì mình sẽ ngủ trong rừng già.

Ông anh với cu em đang gạ gẫm đợt 2/9 này ... hehe quả này phải mất bữa rượu để tham khảo ý kiến của chú Midnight mới ra vấn đề đc đây!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back