What's new

Nhóm 3708 và những chuyến đi.

tình hình là đã dụ được 2 thành viên trong nhóm đi học bơi vào tối thứ 4 tại hồ Rạch miễu, trong nhà mình còn con vịt cạn nào thì đi học luôn đi.Học chỉ phải trả tiền vé vào hồ thôi 15k còn lại không phải trả học phí do anh trần quyền là thành viên trên diễn đàn dạy, thông tin tham khảo ở đây

Có một số tấm hình khá thú vị trong chuyến đi về khu làng cổ Đường Lâm để mọi người chặt chém.

Liếc mắt.

Anh chị nào cười tươi thế nhỉ.

Bắn vài bi.

Tư thế của người sành điệu

Hôm nay trời nhẹ lên cao, tôi buồn chẳng hiểu vì sao tôi buồn.

Chém gió.

Đánh ghen.

hoan nghênh bà chị, vào lớp đừng làm ông thầy dạy bơi của em bỏ chạy là được.Híc lớp học này nghộ ghê toàn nữ không có mỗi em với ông thầy là nam thôi :D

Tiếp hơi cho Ku Vĩnh nè

Sau hai chuyến leo bà đen, Lão tà đã kỳ công thức khuya thức hôm, đem thể lực của từng tên ra cân cân....đong đong...và rồi cũng chia bọn tớ thành 3 nhóm:

1. Nhóm trâu: đây là nhóm làm nhiệm vụ dẫn đầu, phải đi cho nhanh để kéo các nhóm sau. Những đôi chân chì có tiếng trong làng phượt được xếp vào nhóm này:
Cụ Rùa nè

A Phìn nè

đồng chí này đúng chuẩn chân chì luôn, leo lên hay leo xuống gì cũng không quá 2h đồng hồ. em bái phục bác thiệt đóa
Ku Vĩnh
NuiBaEn

Ngay chuyến đi bà đen em đã được công nhận là porter rồi đấy.
và có 2 tên dở hơi được đưa vào nhóm này mong nhờ sự chăm sóc của những "chân chì"
1 là Ku Minh

và tên thứ 2 khônga1ai khác là tớ...ehhehehehe

Thông báo thông báo.
Cuối tuần này CN cả nhà có rảnh không, đi leo Xrock nhé.
Sáng CN bên quận 2, nghe đồn có hồ bơi luôn, leo xuống bơi luôn.
Theo thông tin chưa chính xác khoảng 120k 1 giờ.

Cập nhật danh sách tham gia leo Xrock tuần sau (2-7)
+vĩnh
+anh hành lạc
+"chị" phương thanh
+chị thủy
Còn ai nữa thì la lên nhé.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member