What's new

Nhóm phượt bằng xe PKL

Trời cái món A2 khó hơn lên giời thì no pe pe hay full pe pe cũng phải làm luật :D.Vậy tội gì không no pe pe cho nó đỡ tốn 1/3 đến 1/2 xiền hả bác?

Bác Pm cho em cái link em qua dòm thử nhé:D.
Nhưng có chắc hay cũng tin vịt như bên OF bác nhỉ?

Em tham gia CLB moto từ năm 2009,xe cà vẹt chính chủ.Giấy giới thiệu thì bác chủ nhiệm viết lúc nào cũng được thế mà hơn 1 năm rồi chưa có đợt thi nữa.

Thẻ em bác nè:D
attachment.php

Cứ chờ dài cổ.

Làm bằng a2 và b2 trọn gói
4 Tháng Ba 2011 ... Bằng A2: Mình đã nhận 60 HS của anh em có nhu cầu làm bằng A2 xe moto pkl ... Ngày Sinh: 23/03/1982; Nghề Nghiệp: Đua xe; Phone: 0934434664 ...
pkl.vn/.../showthread.php?...a2... -
Em nó đóng thớt rồi , không nhận HS nữa . Lần này thấy bảo đơn vị tổ chức là CLB moto Hải Phòng , còn bên OF thông báo thi ở Thái Bình từ năm ngoái mà mãi đã thấy thi gì đâu . Hay em cứ gọi cho cậu em bên PKL này đi , biết đâu vẫn nhận HS . Anh cũng đưa cho cậu em này 2 bộ HS rồi .

Cảm ơn bác vua núi.
Nhưng sau bao nhiêu chờ đợi và hứa hẹn từ các bác,hôm nay em đã thi xong rồi.Thi tại Quảng Nam bác ạ.Tổng cộng 21 người đều đậu tất:D.

Cảm ơn bác vua núi.
Nhưng sau bao nhiêu chờ đợi và hứa hẹn từ các bác,hôm nay em đã thi xong rồi.Thi tại Quảng Nam bác ạ.Tổng cộng 21 người đều đậu tất:D.
Chúc mừng bạn đã có 1 tấm bùa hộ mệnh , niềm mơ ước của những người đi PKL !
Sao đợt thi bằng A2 này ở Quảng Nam chỉ có 21 người thi thôi sao ? Tiếc nhỉ , trong khi mấy trăm người ngoài Bắc đang mong được thi .

Cảm ơn bác đã chúc mừng:D.
21 người đã là nhiều bác à.Vì nghe các bác bảo mỗi đợt chỉ nên thi trên dưới 10 người thôi.Cũng chả biết tại sao nữa.

Ôi bác Shogun hôm nay lại mở dịch vụ hỗ trợ làm bằng A2 nữa à?

Bác vuanui kêu gọi thành lập nhóm phượt PKL mà sao ít thấy Onl cùng anh em thế nhỉ?:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back