What's new

Nhóm phượt bằng xe PKL

Ôi bác Shogun hôm nay lại mở dịch vụ hỗ trợ làm bằng A2 nữa à?

Bác vuanui kêu gọi thành lập nhóm phượt PKL mà sao ít thấy Onl cùng anh em thế nhỉ?:D
Xin lỗi những người anh em ! Vừa đi 1 loạt công tác trong và ngoài nước về , mong anh em thông cảm !
@ vuanui: Pác đã có bùa hộ mệnh chưa? nếu chưa mà có nhu cầu thì PM em nhá.
Đang cần làm 2 cái A2 cho 2 cậu em cùng đội , bạn Shogun cho ít thông tin vào hòm thư nhé . Cảm ơn Shogun nhiều !
Ở Sài gòn không biết trong Phượt có anh chị em nào thích Phượt PKL không nhỉ? alo hú hí thành lập hội đi nhỉ?
Hội anh em yêu PKL ở Hà Nội đang định đi Đà Nẵng vào 2/9 này , nếu các bạn PKL ở miền Nam có hứng thú thì hẹn nhau ở Đà Nẵng nhé . Anh em giao lưu

Hẹn gặp Bác vua nui ở Đà Nẵng nhe, xe em thì chỉ bèo nhèo ờ cái 125cc (xấu hổ), nhưng được cái là em có bùa hộ mệnh nên em chạy cỡ 100km/g ko ah. Mong hội ngộ 3 miền.

Ôi bác Shogun hôm nay lại mở dịch vụ hỗ trợ làm bằng A2 nữa à?

Đang cần làm 2 cái A2 cho 2 cậu em cùng đội , bạn Shogun cho ít thông tin vào hòm thư nhé . Cảm ơn Shogun nhiều !
Hội anh em yêu PKL ở Hà Nội đang định đi Đà Nẵng vào 2/9 này , nếu các bạn PKL ở miền Nam có hứng thú thì hẹn nhau ở Đà Nẵng nhé . Anh em giao lưu

@ thienson: Dịch vụ gì đâu hả pác, chẳng qua là biết đường đi rồi nên chỉ đường cho anh em có đam mê kiếm cái hộ mệnh thôi

@ Vuanui: thông tin gì hả pác, cụ thể là pác muốn hỏi gì, điều kiện để thi hay giá xiền PM tớ sẽ trả lời, chung chung vậy sao trả lời pác được.

Xe em độc và lạ lắm bác ạh, dịch ra tiếng Việt nó có nghĩa là Dũng Sĩ Giác Đấu. Hãng Yamaha sản xuất, em ra quốc lộ toàn chạy 100 trở lên, hôm đi Đà Lạt 13g xuất phát, cỡ 19 giờ đến Sài Gòn, đừng chân 3 lần: ăn, nghỉ, sửa xe.

Xe em độc và lạ lắm bác ạh, dịch ra tiếng Việt nó có nghĩa là Dũng Sĩ Giác Đấu. Hãng Yamaha sản xuất, em ra quốc lộ toàn chạy 100 trở lên, .

Bác cho em xem cái hình em nó với. Chắc là xe nam côn tay bác nhỉ? Có khi thuộc dòng xì pọt mới chạy được trên 100km/h.

Chứ nhiều xe em thấy cũng quảng cáo max trên 100km, mà muốn em nó lên tới tốc độ đó có khi mất 10 phút miết tay ga:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back