What's new

Nhóm phượt C&N

Topic này để dùng trao đổi thông tin như các nhóm khác, với lại tránh làm phiền trong mục TB và HU nên mọi người sinh hoat tại đây nhé.

Vào nhà mới nhận phòng. Vậy là hết lo bị "thổi còi" bên HU à TB nữa rồi. Kuden coi ngày lành tháng tốt mà làm tân gia đi, có gì Mèo phụ cho.

Chào nhà mới, cắt băng khai trương đi, nhậu nhậu nhậu(beer)(beer)(beer)

Tính "nghịch" gì thế Demi, nhẹ nhẹ tay thôi áh, không thì tội cái nhà :D
Chúc mừng nhà mới nhé, chúc cả nhà luôn vui vẻ và đi chơi thiệt nhiều :) :) :)

Vào nhà mới nhận phòng. Vậy là hết lo bị "thổi còi" bên HU à TB nữa rồi. Kuden coi ngày lành tháng tốt mà làm tân gia đi, có gì Mèo phụ cho.

Dzị là có chỗ cho nhà Xi èn En 8 rầu nhá. Làm phát tân gia nhẩy?
Cám ơn mọi người quan tâm.
Để lo xong việc, sẽ tham khảo ý kiến các nhà hàng xóm quen biết làm cái mini off cho ló hoành tráng anh chị em nhé.

Tôi thấy hầu như tất cả các bạn trả lời bên trên đều thuộc ít nhất một nhóm phượt đang hoạt động trên 4rum. Các bạn sẽ tách ra để nhập nhóm riêng này, hay sẽ tham gia tất cả các nhóm cùng lúc?

Tôi muốn chắc rằng sẽ không sảy ra việc số nhóm phượt nảy nở quá nhiều, hoạt động mờ nhạt, không gắn bó, để lâu có thể gây ra những lộn xộn không đáng có.
Bác cvn
Em thì thành phần là thuộc nhà PKM rồi, và sẽ không thay đổi.
Mọi người ở trong đây hầu như cũng đi chơi với nhau nhiều nên cũng quen biết nhau. Do đó thấy anh Kuden lập nhà mới, ngoài thành viên của nhóm thì mọi người cũng ghé vào chúc mừng ấy mà .
Do các nhóm Phượt sau này như PLCN, PKM ...đều có tính chất mở nên các thành viên trong nhóm cũng qua lại, hoạt động chung với nhau nhiều chứ ah.

Thanks bác cvn.

P/s : Xin lỗi vì mượn tý đất nhà C&N của anh kuden nhé ^_^

Tôi thấy hầu như tất cả các bạn trả lời bên trên đều thuộc ít nhất một nhóm phượt đang hoạt động trên 4rum. Các bạn sẽ tách ra để nhập nhóm riêng này, hay sẽ tham gia tất cả các nhóm cùng lúc?

Tôi muốn chắc rằng sẽ không sảy ra việc số nhóm phượt nảy nở quá nhiều, hoạt động mờ nhạt, không gắn bó, để lâu có thể gây ra những lộn xộn không đáng có.

Tôi có đọc đâu đó trên diễn đàn và tôi rất tán đồng ý kiến với Bác là tôi thật sự không muốn trói mình vào 1 nhóm nào đó mà muốn thật hào sảng , hòa mình với mọi anh chị em trên các cung đường.Cả nhà C&N cũng tham gia sinh hoạt với các nhóm khác thoải mái không có sự phân biệt chia rẽ.
Tuy nhiên bọn này có 1 sự gắn bó, tình cảm nhất định, qua 2 chuyến đi và nhiều cuộc off, nhân sự từ 18 mống ban đầu đã vượt qua số 20 và có nhiều dự định cho các chuyến đi kế tiếp. Đáng lẽ cũng không cần lập nhóm làm gì vì thích đi là đi có gì mà phải tuyên bố tuyên ngôn phải không ạ:D , ngặt một điều là nhóm cần bàn tán để ra ý tưởng, để chuẩn bị cho các chuyến đi mà trao đổi ở chổ khác thì quá bất tiện, ai cũng chỉ thích lên phượt.com ngó nghiêng mà thôi nên mạn phép xin BQT ít đất, xem như đây là nơi gieo hạt giống cho các chuyến đi, với định hướng của nhóm là càng ngày càng nâng cấp về chất lượng chuyến đi không chỉ là một cuộc chơi đơn thuần mà còn phỉa khám phá những địa điểm mới hoặc tìm kiếm một góc nhìn mới cho một địa điểm đã có nhiều người biết. Mong rằng từ đây sẽ sinh ra được những hồi ức có giá trị.
Rất mong sự ủng hộ của BQT và hy vọng nhóm này sẽ có đóng góp trở lại cho diển đàn bằng nhưng thông tin, bài viết ngày càng giá trị. (Tuy nhiên điều này còn phải từ từ vì nhìn chung anh em nhà tớ còn non lắm :D )

Em là em cũng có suy nghí như bác Già ham vui, nhưng vì thấy mình còn "thấp cổ bé hòng" nên em chưa dám phát biểu, thật may đã có bác đại diện bày tỏ nỗi niềm chung cho anh em, thanks bác Yamaha, thanks các bác trong BQT diễn đàn đã tạo điều kiện, tạo sân chơi cho những người có cùng đam mê khám phá, thử thách và trải nghiêm như tụi em, Thanks mọi người đã ủng hộ! :L

Mọi người ơi, có nhà mới mà chẳng thông báo gì hết, ngó nghiêng cái topic hồi ức chẳng thấy động tĩnh gì, tưởng cả nhà bỏ đi đâu chơi mà không hú em tiếng nào chứ, hóa ra đang dọn qua nhà mới...ăn mừng nhà mới thui bà kon ơi

Ủa nhà mình đâu im ắng từ trưa hok thấy ai vậy ta?Chủ nhật có ọp ẹp gì hok các bác ui, tuần này Bee free, chưa có kế hoạch gì, bùn ghê, nhà mình ọp ẹp hàn huyên thì vui bít mấy, hi hi!

Thế là đã wa 1 tuần sau khi chúng ta đi chuyến MTKS, chúc cả nhà cuối tuần dzui dzẻ nha ♥♥♥♥

[video=youtube;Sz1idnMQFOA]http://www.youtube.com/watch?v=Sz1idnMQFOA[/video]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back