What's new

Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Alo nhóm trưởng đâu rồi, em thấy chị nhóm phó ghi op vào 9h sáng CN ngày 8/5 ở bệt đúng ko àh
@ : em đã PM thông tin cho nhóm trường rồi nhé !
Em có đề nghị thế này, nhóm trưởng lên danh sách và địa chỉ hiện tại, xem nhà xế và ôm nào gần nhau nhất thì bắt đôi nhé ! như vậy xế tiện đường chở ôm đến điểm xuất phát luôn, chứ nếu hẹn nhau ở điểm xuất phát thì ôm làm sao ra đến điểm hẹn, xế galang 1 tí nhé !

Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Tiếu Ngạo Giang Hồ
Gái đẹp-trai xinh
Tự tin là chính mình.
Em sẵn sàng nhận đá tảng :))
Slogan nghe hay muh dài wa meo ui , slogan chúng ta nên ngắn gọn trong 4 chữ thui ^^

Thông báo chính thức là ngày mai cn ( 8/5) off nhóm lúc 9h sáng tại bệt góc Hàn Thuyên và Nam Kì Khởi Nghĩa (đối diện dinh Thống Nhất và liên đoàn lao động quận 1) nhé. Thanks

Sorry nhóm trưởng, ngày mai mình tham gia leo núi với nhóm P/H nên không tham gia off group được. Có thông tin gì mình sẽ theo dõi trên topic này.

Cảm ơn nhiều nhé!

Slogan nghe hay muh dài wa meo ui , slogan chúng ta nên ngắn gọn trong 4 chữ thui ^^

Kết hợp với 4 chữ có sẵn là Tiếu Ngạo giang hồ..
Cho ra 1 câu càng giang hồ càng tốt ^^

Tiếu Ngạo giang hồ.. đồ cùng cũng xơi, đồ chơi cũng quất ^^,

Nhóm này cập nhật danh sách tới đâu rồi nhỉ?

Cũng gần xong rùi, còn thiếu thông tin của 2 người nữa là đủ ah Fanha99.:d

Đề xuất cho nhóm này nè: trong tiểu thuyết Tiếu ngao giang hồ có nhân vật: Độc cô cầu bại, lấy tên này làm xì lô gần cũng được đó, hoặc có câu liên quan: Hận đời vô đối! Đúng chất giang hồ ah.

Sáng nay, 8/5 tìm Mr. Hiệp lỡ ghé nhầm Nhóm 2, sao mấy bạn nhìn mình dữ, mình lỡ nhầm thôi mà, đâu phải gián điệp đâu mà sợ vậy? hix hix

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back