What's new

Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Ah, nhờ anh trưởng nhóm đăng ký cho e chiếc áo phượt màu đỏ nhé. cỡ lớn nhé. :).

Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

thứ 4 này yến về quê rồi nên không đi off được. nếu có đóng tiền gì đó thì ứng trước dum nha.

Alo alo, thông báo đến mọi người ở nhóm 2 là ngày mai lúc 6h30 tối chúng ta sẽ off lần 2 tại hồ con rùa (. Mọi người gởi xe ở nhà văn hóa thanh niên hoặc đại học kinh tế nhé). Chị Tâm (khi68) sẽ chủ trì cuộc off thay smalldevil. Chúng ta sẽ bàn những vần đề sau:
+ Chuẩn bị vật dụng trang trí lều , cho cuộc thi thời trang .
+Đăng kí các tiết mục văn nghệ.:)
+ ...................................
+Giao lưu và làm quen ^^ :D

Rei đang bơi lội cùng công việc, nên có lẽ trong tuần này xin phép vắng mặt ở mọi buổi off nhé mọi người, mong toàn thể bà con thông cảm zì sự cố bất ngờ, hix hix.

Tiếu Ngạo Giang Hồ
Gái đẹp-trai xinh
Tự tin là chính mình.
Em sẵn sàng nhận đá tảng :))

Team mình có meomeo vừa xinh gái vừa có ý tưởng tốt nà, mình tiến cử meomeo làm chỉ đạo nghệ thuật nha ;)

alu alu, nhóm này các bạn trai có tham gia đá bóng với nhóm 3 không?

Thông báo nhóm 2 chúng ta vừa có thệm 1 men nữ tham gia là thoai_thoai. Danh sách chính thức sẽ đc thông báo với mọi người tối ngày thứ 5. (hiện tại là nhóm 2 có 25 thành viên 1 trong 2 nhóm đông nhất ^^).
@Trần Quyền:Cho Nhóm 2 quăng 1\2 cục gạch tham gia đá bóng nhé. Nhóm 2 tối nay off sẽ confirm chính xác :)

alu alu, nhóm này các bạn trai có tham gia đá bóng với nhóm 3 không?

Nhóm 2 tham gia nghen: nhóm trưởng nè, thái tuấn nè, nâu nè, có cả hell còi mình nữa. Không tham gia là mất mặt lắm. Sẽ huy động các em gaí xinh tươi mặc bikini cổ vũ nhé!

Nhóm 2 tham gia nghen: nhóm trưởng nè, thái tuấn nè, nâu nè, có cả hell còi mình nữa. Không tham gia là mất mặt lắm. Sẽ huy động các em gaí xinh tươi mặc bikini cổ vũ nhé!
Cùng làm là thua 1\2 con gà àh ^^ , chơi vui là chính muh .smalldevil thay mặt nam nhóm 2 confirmed ,danh sách thì đưa sau ^^

Thanks Vycoi và smalldevil đã dụ dỗ và đưa đẩy được Men nhóm 2 vào lò quay Gà.
Xác nhận, Nhóm 2 tham gia. Các em chuẩn bị sẳn tiền ít nhất 01 con gà nhé. anh sẽ thu ngay khi hạ trại.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back