What's new

Những hồi ức ngọt ngào từ Bromo đến Bali-Indonesia

Nhìn mấy cái hình chụp bằng S9 với điện thoại của bạn TYYT, rồi quay lại nhìn đống hình chụp bằng G9 của mình. Sao mà thấy muốn đốt (í quên, xóa) sạch hình quá.

TTTY có mở khóa dạy chụp hình PnS không vậy? Tui chụp Cannon G9 - mọi người bảo là trẻ con 6 tuổi cũng chụp đẹp được, mà sao hình ảnh nó chán phèo.

Bạn làm mình thiệt là mê Bali và núi lửa rồi đó. Từ hôm nay sẽ ngồi canh vé rẻ để đi cung này của bạn.

attachment.php

attachment.php

Daily life

attachment.php

Phật tử đi lễ ở ngôi chùa nhỏ gần Denpasar.

attachment.php

Xưởng mộc gia đình, chuyên hàng thủ công mĩ nghệ ở Kenderan

Ôi sao bác vào được chỗ làm lễ lun nhỉ

Mình chả được vào trong đền như bạn đâu nhé
Đứng ngoài cửa để chụp vào, thế nên tớ chỉ chụp được toàn lưng thôi :)

Nhìn mấy cái hình chụp bằng S9 với điện thoại của bạn TYYT, rồi quay lại nhìn đống hình chụp bằng G9 của mình. Sao mà thấy muốn đốt (í quên, xóa) sạch hình quá.

TTTY có mở khóa dạy chụp hình PnS không vậy? Tui chụp Cannon G9 - mọi người bảo là trẻ con 6 tuổi cũng chụp đẹp được, mà sao hình ảnh nó chán phèo.

Bạn làm mình thiệt là mê Bali và núi lửa rồi đó. Từ hôm nay sẽ ngồi canh vé rẻ để đi cung này của bạn.

Bali quả thực là đẹp, vừa nghỉ dưỡng, nhiều thắng cảnh độc đáo , thức ăn lại ngon bác ạ. Phần lớn đúng là chụp bằng S90, còn những bức ảnh đặc biệt như núi lửa hoặc các thắng cảnh hoặc bầy trẻ vui đùa thì phải dùng máy to hơn một chút để nó bắt kịp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,744
190,170
Latest member
kkz129
Back