What's new

Nội Mông - Sa mạc, thảo nguyên và những bước chân của gió

Hi all, "chúng ta điểm danh nào" - mình lại được nói câu quen thuộc này trong 10 ngày đã qua.
Cám ơn tất cả, cám ơn 10 ngày được cùng nhau vươt Datong-lạnh và gió, Ordos-với cái wc thú vị, Baotou- sa mạc cát chát nắng vàng, Hohhot - thảo nguyên bao la và không có cỏ, một Beijing hiện đại với bar MIX điên cuồng....

Mình xin được mở đầu top hồi ứng chuyến đi PEK-Datong-Ordos-Baotou-Hohhot-PEK, ace đoàn nhào vô nào:
Sa mạc Hưởng sa - Baotou:
[/IMG]

Thảo nguyên Xilamuren - Hohhot
[/IMG]

Member:

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Last edited by a moderator:
Trời ơi. Chị Tâm mới đi cái này về à. Em rình mãi bên TTVN mà ko thấy gì. Em nghe chị nói vụ đi này lâu lắm rồi, muốn bám càng đi cùng chị. Nhưng theo đuổi kế hoạch của chị thì hơi bị lâu. Em vẫn ngóng chờ Cửu Trại Câu của chị, chị đi chưa vậy. Em thì rảnh rỗi thời gian, lúc nào cũng tham gia ngay đc. Nhưng kế hoạch của chị thường mua vé trc cả năm trời. Khi em biết lịch trình của chị thì giá vé đã nhảy lên gấp vài lần rồi. Eo ơi thèm ơi là thèm. Khi nào chị có kế hoạch gì mới cho em theo với nhé. Khâm phục tài vi vu của chị lắm lắm.

@embuon2811: Tại em ko theo dõi phuot.com và trên FB đấy chứ. Chị đi đâu chả rao ầm ĩ để mọi người tham gia.
Chắc em mải đi Sing làm ăn quá nên quên mất chị thôi.
Tháng 10 năm ngoái chị đi CTC rồi, vui cực. Vụ đó chị cũng rao trước cả 2 tháng lận mà.
Đợt Nội Mông này cũng vậy, chuẩn bị đến 2 tháng, mấy chục người xin join cơ mà

Last edited by a moderator:
Hi hi. Thế sắp tới có chuyến nào hoành tráng ko chị. Em đang có bạn ở Tân Cương, định lang thang 1 mình theo lịch trình của chị. Chị còn lịch trình ko. Cho em link với.
Em vẫn bái phục tài đi của chị. Đáng nể thật. Chị đã viết hồi kí về những nơi chị đi qua chưa.

Mới xem đến trang 6 Huyền không tự là đã vật vã rồi, làm sao làm sao... mà mình chưa đi Nội Mông nhỉ? Nheva khi nào đi ẤN gọi mình với, please...!!!!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back