What's new

Nội Mông - Sa mạc, thảo nguyên và những bước chân của gió

Hi all, "chúng ta điểm danh nào" - mình lại được nói câu quen thuộc này trong 10 ngày đã qua.
Cám ơn tất cả, cám ơn 10 ngày được cùng nhau vươt Datong-lạnh và gió, Ordos-với cái wc thú vị, Baotou- sa mạc cát chát nắng vàng, Hohhot - thảo nguyên bao la và không có cỏ, một Beijing hiện đại với bar MIX điên cuồng....

Mình xin được mở đầu top hồi ứng chuyến đi PEK-Datong-Ordos-Baotou-Hohhot-PEK, ace đoàn nhào vô nào:
Sa mạc Hưởng sa - Baotou:
[/IMG]

Thảo nguyên Xilamuren - Hohhot
[/IMG]

Member:

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Last edited by a moderator:
Re: SA MAC - THẢO NGUYÊN và những bước chân của gió

Thấy cả nhà toàn thảo nguyên với cả chùa chiền, thôi thì em chiển sang vấn đề ăn uống vậy :D:D:D, so rì bạn K nhá, tự nhin bạn ngẩng đầu lên hóng hớt với đồng đội bàn bên cạnh nên góc ảnh chỗ bạn ngồi chưa được như ý, phải chăng bạn cứ chăm chú quánh chén có phải là ảnh đẹp không hí hí :D:D:D, vậy là vấn đề tại mẫu chứ không phải tại NAG nhá hahahaha (hình chưa chỉnh sửa, hơi mờ, mới lại trình còi chưa típ thu được thêm kiến thức về nhíp ảnh của Đại kim châm sư đệ , mong các pác thông củm xem tạm).

Last edited:

Đã có sa mạc và thảo nguyên...
Có Huyền Không Tự và Ngũ Đăng Chiêu...
Có thêm nồi lẩu bốc khói nghi ngút ở Đại Đồng...

Giờ là đại tỷ tỷ của đoàn ở hang Vân Cương:

Last edited:

Góc chụp của bạn Humboildt thật là hoành tráng, Chủ tịch ui, ảnh này đúng là hàng độc không ai có đâu ạ.

cám ơn bạn vịt nhá ;)) bạn Humboldt là bạn nào ấy nhỉ, nick trên này mình chả biết là ai

Ảnh hàng độc,trình chụp "độc" và người chụp cũng thuộc hàng "độc" !
Ai có ảnh hồn nhiên của Tiên Mai thì up lên đi !?

Góc chụp của bạn Humboildt thật là hoành tráng, Chủ tịch ui, ảnh này đúng là hàng độc không ai có đâu ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back