What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Bay hãng nào mà mắc vậy?
JS đó, rẻ nhất ùi, SGN-MEL & SYD-SGN, 1 tuần trc khoảng 17tr, hnay check tròn 19tr có hành lý :((( Rẻ hơn là bay transit mà cũng 15tr (bay Cebu transit ở Manila chặng SGN-MEL còn về bay thẳng JS SYD-SGN)

CHưa khi nào đi chơi lòng đau như cắt, gần bằng vé bay khứ hồi Châu Âu mình đi tháng 10 năm ngoái 23tr

vé thì cứ càng ngày càng tăng. Coi vé từ lúc có 11 12tr giờ thì.... Dạo này xét lâu kinh khủng!!!
hix cũng có bạn trên này "chung xuồng" rồi, ko hiểu vì lí do giai đoạn này đang cao điểm hay sao mà lâu 1 cách mất kiên nhẫn luôn.

Mình cũng check vé lúc giá 12tr mấy, giờ thì chẵn 19tr, ko biết sắp tới còn tăng cỡ nào nữa đây :(((((((

hix cũng có bạn trên này "chung xuồng" rồi, ko hiểu vì lí do giai đoạn này đang cao điểm hay sao mà lâu 1 cách mất kiên nhẫn luôn.

Mình cũng check vé lúc giá 12tr mấy, giờ thì chẵn 19tr, ko biết sắp tới còn tăng cỡ nào nữa đây :(((((((
Mình cũng gửi email hối mà chỉ có thư tự động thôi :(. Cũng chẳng hiểu nguyên do tại sao lại lâu như vậy. Chờ còn thấy mệt hơn gì nữa :)). Thôi lên đây than rồi chắc lát có quá.

Đợt này t4 lễ đi chơi cũng nhiều. Mình search thử ngày mình bay mà có 4-5 cty du lịch tổ chức bay ngày này luôn. Nên chắc làm hs lâu.

Khủng khiếp lắm, năm ngoái bay js 10h30 pm bay 7h30 ra tới nơi đúng giờ mở quầy mà có 4 đoàn du lịch đi luôn, 2 đoàn vào trước và 2 đoàn vào sau. Đứng xếp hàng checkin mà quải luôn. Đồng ý là làm sớm hay muộn cũng lên máy bay bay cùng chuyến nhưng ghét cảnh đợi lâu.

vé thì cứ càng ngày càng tăng. Coi vé từ lúc có 11 12tr giờ thì.... Dạo này xét lâu kinh khủng!!!
Vê rẽ js hồi thời điểm Tết bán cho tháng 4 nó 9tr6 (đã tính phí thanh toán).

Các bạn check giá js sao thì cứ mặc đinh + 550k nhé (450k phí thanh toán + 100k phí thanh toán của bank cho cty nước ngoài mặc dù mình thanh toán bằng vnd. 100k này lúc sao kê thẻ mới lòi ra chứ hoá đơn js không thể hiện)

Vê rẽ js hồi thời điểm Tết bán cho tháng 4 nó 9tr6 (đã tính phí thanh toán).

Các bạn check giá js sao thì cứ mặc đinh + 550k nhé (450k phí thanh toán + 100k phí thanh toán của bank cho cty nước ngoài mặc dù mình thanh toán bằng vnd. 100k này lúc sao kê thẻ mới lòi ra chứ hoá đơn js không thể hiện)
vụ 450k thì mình hiểu là sẽ tốn nhưng 100k kia coi bộ xàm dữ ha... Chắc kiểu này lên đụng nóc 20tr quá =((((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,604
190,146
Latest member
sportifiles
Back