What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Các bạn ơi cho mình hỏi visa bé nhà mình ghi : Must Not Arrive After : 10 June 2018 thì đó là hạn cuối nhạp cảnh hay là mình phải về trước ngày đó. Mỗi người nói một kiểu làm mình hoang mang quá.

Must not arrive after 10 June là Không được tới (Úc) sau ngày 10 tháng 6 ạ.
Nếu bé nhà bạn chỉ đc 17 ngày thì bạn sẽ phải rời khỏi trễ nhất là 27 tháng 6.

Theo mình nếu bạn không chắc chắn, hãy email tới lãnh sự quán hoặc gọi điện thoại lên VFS hỏi để được kết quả chính thức cho an tâm.
Chứ hỏi nhiều nguồn, nhiều người, không phải ai cũng nắm rõ thông tin làm bạn hoang mang đó.

Hi các bạn
Sao hôm nay không làm online đc, web cứ báo system đang nâng cấp gì gì đó từu 18/2 - 19/2, nhung giờ là tháng 3 rồi :(:(
Các bạn có bị vậy ko?
Help

Must not arrive after 10 June là Không được tới (Úc) sau ngày 10 tháng 6 ạ.
Nếu bé nhà bạn chỉ đc 17 ngày thì bạn sẽ phải rời khỏi trễ nhất là 27 tháng 6.

Theo mình nếu bạn không chắc chắn, hãy email tới lãnh sự quán hoặc gọi điện thoại lên VFS hỏi để được kết quả chính thức cho an tâm.
Chứ hỏi nhiều nguồn, nhiều người, không phải ai cũng nắm rõ thông tin làm bạn hoang mang đó.

cám ơn bạn nhé, mình quên mất, làm vậy cho chắc ăn nhỉ.

Mình tạo 4 applications cho 4 người trong nhóm mà application của 2 người không hiểu sao không bật ra page 5/20 Additional identity questions trong đó mình phải cung cấp số visa grant của lần đi Úc trước. Applications của 2 người kia thì ngon, đầy đủ các trang. Có ai bị như vậy không và yêu cầu helpdesk giúp đỡ như thế nào nhỉ?

Mình tạo 4 applications cho 4 người trong nhóm mà application của 2 người không hiểu sao không bật ra page 5/20 Additional identity questions trong đó mình phải cung cấp số visa grant của lần đi Úc trước. Applications của 2 người kia thì ngon, đầy đủ các trang. Có ai bị như vậy không và yêu cầu helpdesk giúp đỡ như thế nào nhỉ?

Mình vừa rồi cũng như vậy á bạn, cũng không hỏi visa lần trước luôn, mặc dù số passport đã khác (mình thay cuốn mới). Mình có upload lại grant notification letter khi đến mục documents. Sau đó thì được cấp bình thường hôm 26/2 (mặc dù có tí trục trặc, do vấn đề khác) :D

Chào bạn,

Tóm tắt lại là vậy:
- Email không có
- Mailbox không có

Nhưng trạng thái đã chuyển từ Submitted sang Received và phần Organise biometrics collection trong application đã hiện lên, bảo là mình vào check mailbox/email. Chắc bạn không hiểu ý mình?

Mình bị giống như bạn này. Mình submit cùng lúc 2 application vào 1 group, cùng email. Vậy mà chỉ nhận dc 1 email yêu cầu lấy bio của 1 người, 1 người không, hic.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back